ഗോൾ മഴ തീർക്കാൻ ഇംഗ്ലണ്ട് ഇന്ന് യുഎസ്എയെ നേരിടും

ഈ മത്സരദിനത്തിലെ ഏറ്റവുമധികം പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന മത്സരത്തിൽ ഒന്നാണ് ഇംഗ്ലണ്ടും യുഎസ്എയും തമിയിലുള്ള മത്സരം. രാത്രി 12:30ന് ആണ് മത്സരം. ഇറാനെതിരായ മിന്നുന്ന 6-2 വിജയത്തിന്റെ ആവേശത്തിൽ, ഇംഗ്ലണ്ട് ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ യു‌എസ്‌എയ്‌ക്കെതിരെ വെള്ളിയാഴ്ചത്തെ മത്സരത്തിന് ഇറങ്ങുന്നത്, മറ്റൊരു വിജയംലോകകപ്പിന്റെ നോക്കൗട്ട് ഘട്ടത്തിലേക്ക് അവരുടെ പുരോഗതി ഉറപ്പാക്കും. അതേസമയം അവരുടെ എതിരാളികൾ വെയ്ൽസിനെതിരായ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ സമനില നേടിയ ടൂർണമെന്റിലെ ആദ്യ വിജയം നേടാൻ നോക്കുന്നു.

ടൂർണമെന്റിന് മുമ്പുള്ള ഫലങ്ങളിൽ ആറ് മത്സരങ്ങൾ വിജയിക്കാതെ പോയതിനെത്തുടർന്ന് അവരുടെ ഓപ്പണിംഗ് വിജയത്തോടെ ഫോമിലേക്ക് നാടകീയമായ തിരിച്ചുവരവ് പ്രകടമാക്കിക്കൊണ്ട് ഇംഗ്ലണ്ട് ഒന്നാമതെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഹാരി കെയ്‌നെ തടയുന്നത് വെല്ലുവിളിയുടെ ഒരു ഭാഗം മാത്രമാണ്. ഇറാനെതിരായ വിജയത്തിൽ കണങ്കാലിന് പരിക്കേറ്റെങ്കിലും കളിക്കാൻ യോഗ്യതയുള്ള ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഈ ലോകകപ്പിൽ തന്റെ സ്‌കോറിംഗ് അക്കൗണ്ട് തുറക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇംഗ്ലണ്ടിന് ടീമിലുടനീളം ഗോൾ സ്‌കോറർമാരുണ്ട്. ഇറാനെതിരെ, അഞ്ച് വ്യത്യസ്ത സ്‌കോറർമാർ ഉണ്ടായിരുന്നു, ബുകായോ സാക്ക രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടി.

Leave A Reply