ലോകകപ്പിൽ ഇന്ന് : ഗ്രൂപ്പ് എയിൽ ആതിഥേയരായ ഖത്തര്‍ ഇക്വഡോറിനെ നേരിടും.

ഖത്തറിൽ നടക്കുന്ന ഫുട്‌ബോൾ ലോകകപ്പിന്റെ ആറാം മത്സരദിവസത്തിൽ – ഗ്രൂപ്പ് എ, ഗ്രൂപ്പ് ബി എന്നിവ വീണ്ടും മത്സരിക്കും. ഇന്ന് നടക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ മത്സരത്തിൽ ഖത്തർ സെനഗൽ പോരാട്ടം നടക്കും. ഇന്ന് ഇന്ത്യൻ സമയം 6:30ന് ആണ് മത്സരം.

ഗ്രൂപ്പ് എയിൽ ഖത്തറും സെനഗലും ഏറ്റുമുട്ടും. ആദ്യ മത്സരങ്ങൾ ഒരേ സ്‌കോറിൽ (0-2) തോറ്റതിനാൽ ഇരു ടീമുകളും ഒരേ നിലയിലാണ്. ഫിഫ ലോകകപ്പ് 2022 ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിൽ ആതിഥേയ രാജ്യം ഇക്വഡോറിനോട് തോറ്റപ്പോൾ സെനഗൽ നെതർലൻഡിനോട് തോറ്റു.

ഖത്തറും സെനഗലും നോക്കൗട്ട് ഘട്ടത്തിലേക്ക് യോഗ്യത നേടുമെന്ന് ആരും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഇക്വഡോറും നെതർലാൻഡും ഫേവറിറ്റുകളുള്ള ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് അടുത്ത റൗണ്ടിലേക്ക് കടക്കാൻ അവരുടെ ടീം യോഗ്യത നേടുന്നത് കാണാൻ അവരുടെ ആരാധകർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഈ മത്സരത്തിലെ ജയം ഖത്തറിനും സെനഗലിനും സ്വപ്നം നിലനിർത്തും. ഇക്വഡോർ-നെതർലാൻഡ്സ് മത്സരം സമനിലയിൽ അവസാനിച്ചാൽ ഇരു ടീമുകൾക്കും യോഗ്യത നേടാനാവില്ല. ഖത്തറും സെനഗലും മുമ്പ് പരസ്പരം ഏറ്റുമുട്ടിയിട്ടില്ല. ഇക്വഡോറിനോട് തോറ്റ ഖത്തറിന് നാല് കളികളിൽ ആദ്യ തോൽവി. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിലും സെനഗലിന് ജയിക്കാനായിട്ടില്ല.

Leave A Reply