അഞ്ജലിയുടെ ഫാൾ സീരീസിന്റെ ട്രെയിലർ ഇന്ന് പുറത്തിറങ്ങും

നടി അഞ്ജലി പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന വെബ് സീരീസായ ഫാളിന്റെ ട്രെയിലർ വെള്ളിയാഴ്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇറങ്ങും. വെബ് സീരീസ് ഡിസ്നി ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, എന്നിരുന്നാലും റിലീസ് തീയതി ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

മുമ്പ് നിർമ്മാതാക്കൾ സീരീസിന്റെ ഒരു ടീസർ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു, ഇത് ഒരു മിസ്റ്ററി ത്രില്ലറാണെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. എസ്പിബി ചരൺ, സോണിയ അഗർവാൾ, സന്തോഷ് പ്രതാപ്, രാജ്മോഹൻ, സസ്തിക രാജേന്ദ്രൻ, നമിത കൃഷ്ണമൂർത്തി തുടങ്ങിയവരും ഫാളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ഛായാഗ്രാഹകനായ സിദ്ധാർത്ഥ് രാമസാമി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഫാളിന്റെ സംഗീതം അജേഷും എഡിറ്റിംഗ് കിഷൻ സി ചെഴിയനും നിർവ്വഹിക്കുന്നു.

അതേസമയം, ഡിസ്നി ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്ന മറ്റൊരു വെബ് സീരീസായ ജാൻസിയിലും അഞ്ജലി അടുത്തിടെ കണ്ടു. സിനിമയിൽ, രാം ചരണും കിയാര അദ്വാനിയും അഭിനയിക്കുന്ന RC15 ന്റെ ഭാഗമാണ് അഞ്ജലി. ചിത്രം തമിഴ്-ഹിന്ദി-തെലുങ്ക് ത്രിഭാഷയായിരിക്കും. നിവിൻ പോളിയെ നായകനാക്കി സംവിധായകൻ റാം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏഴു കടൽ ഏഴു മലൈ എന്ന ചിത്രത്തിലും അഞ്ജലിയാണ് നായിക.

Leave A Reply