ഡോൺ പാലത്തറയുടെ ഫാമിലി ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ റോട്ടർഡാമിൽ ലോക പ്രീമിയറിനായി ഒരുങ്ങുന്നു

 

ഡോൺ പാലത്തറയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഫാമിലി 2023 ലെ ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ റോട്ടർഡാമിൽ ലോക പ്രീമിയറിനായി ഒരുങ്ങുകയാണ്. ന്യൂട്ടൺ സിനിമ നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രത്തിൽ വിനയ് ഫോർട്ട്, മാത്യു തോമസ്, ദിവ്യപ്രഭ, നിൽജ കെ ബേബി, അഭിജ ശിവകല എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ഐഎഫ്എഫ്ആറിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ട് ഡോൺ പാലത്തറ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറിച്ചു, “ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ റോട്ടർഡാം 2023 ൽ ഫാമിലി അതിന്റെ വേൾഡ് പ്രീമിയർ നടത്തുമെന്ന വാർത്ത പങ്കിടുന്നതിൽ ബഹുമാനമുണ്ട്. എന്റെ നിർമ്മാതാവ് മുതൽ ഈ യാത്രയുടെ ഭാഗമായ എല്ലാവരോടും ഞാൻ നന്ദിയുള്ളവനാണ്.”

ഡോൺ പാലത്തറയുടെ മുൻ ചിത്രമായ എവരിതിങ് ഈസ് സിനിമ 2021ൽ റോട്ടർഡാമിലെ അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്രമേളയിൽ പ്രദർശനത്തിന് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടിരുന്നു എന്നത് എടുത്തുപറയേണ്ടതാണ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ മറ്റ് ചിത്രങ്ങളായ ശവം, സന്തോഷത്തിന്റെ ഒന്നാം രഹസ്യം, 1956, സെൻട്രൽ ട്രാവൻകൂർ എന്നിവയും വിവിധ അന്താരാഷ്ട്ര സിനിമകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. .

Leave A Reply