പരുക്ക് : നെയ്മർ ലോകകപ്പിൽ കളിക്കുമെന്ന് ബ്രസീൽ പരിശീലകൻ ടിറ്റെ

കണങ്കാലിന് പരിക്കേറ്റെങ്കിലും ഫിഫ ലോകകപ്പിൽ കളിക്കുന്നത് തുടരാൻ സ്റ്റാർ ഫോർവേഡ് നെയ്മർ വേദനയെ മറികടക്കുമെന്ന് ബ്രസീൽ മാനേജർ ടൈറ്റ് പറഞ്ഞു. വെള്ളിയാഴ്ച ഗ്രൂപ്പ് ജിയിൽ സെർബിയയ്‌ക്കെതിരെ ബ്രസീലിന്റെ 2-0 വിജയത്തിന്റെ രണ്ടാം പകുതിയിൽ 30 കാരനായ അദ്ദേഹത്തിന് പരിക്കേറ്റു, മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ഫോർവേഡ് ആന്റണിക്ക് പകരക്കാരനാകുന്നതിന് മുമ്പ് കുറച്ച് മിനിറ്റ് കളിച്ചു. വലത് കണങ്കാലിന് പ്രകടമായ നീർവീക്കവുമായി ബെഞ്ചിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ അദ്ദേഹം കണ്ണീരോടെയാണ് പിന്നീട് കണ്ടത്.

“നെയ്മർ ലോകകപ്പ് കളിക്കും, നിങ്ങൾക്ക് അത് ഉറപ്പിക്കാം,” ടിറ്റെ മത്സരത്തിന് ശേഷമുള്ള പത്രസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. “നെയ്മറിന് പരിക്കേറ്റതായി ഞാൻ കണ്ടില്ല. വീഡിയോയിൽ (റിപ്ലേ) പിന്നീട് മാത്രമാണ് ഞാൻ അത് കണ്ടത്. അദ്ദേഹത്തിന് കളിക്കാനും വേദന മറികടക്കാനും കഴിയും,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

 

Leave A Reply