റിച്ചാർലിസൻറെ ഇരട്ട ഗോളുകൾ, സെർബിയയെ തോൽപ്പിച്ച് വിജയത്തുടക്കം കുറിച്ച് ബ്രസീൽ

2022 ഫിഫ ലോകകപ്പ് ഗ്രൂപ്പ് ജി ഓപ്പണർ വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന മത്സരത്തിൽ ഇരട്ടഗോൾ നേടിയ റിച്ചാർലിസൺ സെർബിയയ്‌ക്കെതിരെ ബ്രസീലിനെ വിജയത്തിലേക്ക് നയിച്ചു. എതിരില്ലാത്ത രണ്ട് ഗോളുകൾക്കായിരുന്നു വിജയം.

60-ാം മിനിറ്റിൽ ബ്രസീൽ ആദ്യ ഗോൾ നേടുന്നതിന് തൊട്ടടുത്ത് എത്തിയപ്പോൾ അവരുടെ ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് അലക്സ് സാന്ദ്രോ ആദ്യ വെടിയുതിർത്തു, പക്ഷേ അത് ക്രോസ്ബാറിൽ തട്ടി. രണ്ട് മിനിറ്റിന് ശേഷം ലുസൈൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ബ്രസീൽ സമനില തകർത്തു.

സെർബിയൻ ഗോൾകീപ്പർ വനജ മിലിങ്കോവിച്ച്-സാവിച് സഖ്യത്തിന്റെ തിരിച്ചടിയെ തുടർന്ന് ബ്രസീലിയൻ ഫോർവേഡ് റിച്ചാർലിസൺ ആറ് യാർഡ് ബോക്സിൽ ഫിനിഷ് ചെയ്തു. 73-ാം മിനിറ്റിൽ ബ്രസീൽ ഇടവേള ഇരട്ടിയാക്കിയപ്പോൾ ഏരിയയിൽ പന്ത് തട്ടി. അതിനാൽ ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡ് ചാമ്പ്യൻമാരായ ബ്രസീൽ 2-0 ന് തങ്ങളുടെ ഖത്തർ 2022 കാമ്പെയ്‌നിന് നല്ല തുടക്കം കുറിക്കാൻ ഉറപ്പിച്ചു.

Leave A Reply