ഇനിയാണ് കളി തുടങ്ങുന്നത് : മോഹൻലാൽ ചിത്രം മോൺസ്റ്റർ ഒടിടി റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു

‘പുലിമുരുകൻ’ എന്ന വമ്പൻ ഹിറ്റിന് ശേഷം,അതേ ടീം എത്തിയ  ചിത്രമാണ് മോൺസ്റ്റർ. ചിത്രം തീയറ്റർ പ്രദർശനത്തിന് എത്തിയ ശേഷം ഇപ്പോൾ ഒടിടി റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രം ഡിസംബർ രണ്ടിന് ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

മോഹൻലാലിന്റെ ‘മോൺസ്റ്റർ’ ഈ വർഷം ദീപാവലി റിലീസ് ആയി  ഒക്ടോബർ 21ന് വലിയ സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തി. . ലക്കി സിങ്ങായി മോഹൻലാൽ അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ലക്ഷ്മി മഞ്ചു, ഹണി റോസ്, സുദേവ് ​​നായർ, ജെസ് സ്വീജൻ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. സംഗീതം ഒരുക്കിയത് ദീപക് ദേവാണ്.

അതേസമയം, മോഹൻലാൽ, ഷാജി കൈലാസിന്റെ എലോണിന്റെ റിലീസിനും ഒരുങ്ങുകയാണ്, അത് ഉടൻ ഒരു സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ ഡ്രോപ്പ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നു. ഒരു പാൻഡെമിക് ത്രില്ലറായ ചിത്രം, പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരന്റെയും മഞ്ജു വാര്യരുടെയും ശബ്ദം ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു ഒറ്റ നടൻ ചിത്രമാണ്.

Leave A Reply