കാന്താര ഒടിടിയിൽ റിലീസ് ചെയ്തു : ട്രെയ്‌ലർ പുറത്തുവിട്ട് ആമസോൺ

 

ഹോംബാലെ ഫിലിംസ് ഒരുക്കിയ ‘കാന്താര’ അതിന്റെ അനുദിനം ഉയരുന്ന വളർച്ച ഇപ്പഴെങ്ങും അവസാനിക്കില്ലെന്ന് തോനുന്നു. അത് ബോക്സോഫീസായാലും വ്യത്യസ്ത പ്രദേശങ്ങൾ പിടിച്ചടക്കിയാലും വിജയത്തോടെ സിനിമ അവസാനിക്കാത്തതുപോലെ വളരുകയാണ്. റിലീസിലൂടെ കന്നഡ, ഹിന്ദി വിപണികൾ പിടിച്ചടക്കിയ ചിത്രം, ഇപ്പോൾ ആഗോളതലത്തിൽ ശക്തമായ മുദ്ര പതിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. 400 കൊടിയിലേക്ക് ചിത്രം മുന്നേറുകയാണ്. മികച്ച വിജയം നേടി കാന്താര നാൽപ്പത്തിമൂന്നാം ദിവസത്തിലേക്ക് എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ചിത്രം ഇപ്പോൾ ഒടിടിയിൽ  റിലീസ് ചെയ്തു. ചിത്രം  ആമസോൺ പ്രൈമിൽ റിലീസ്ആയി .

https://www.primevideo.com/dp/amzn1.dv.gti.63d1b1bd-3a4f-4f26-bb67-a82454b11929?autoplay=0&ref_=atv_cf_strg_wb

 

.രാജ്യത്തിന് മഹത്വവും അഭിമാനവും കൈവരുത്തിക്കൊണ്ട് ‘കാന്താര’ യഥാർത്ഥത്തിൽ ആഭ്യന്തര അതിരുകൾക്കപ്പുറം അതിന്റെ ചാരുത സ്ഥാപിക്കുകയാണ്. ആഗോളതലത്തിൽ എത്തിനോക്കുമ്പോൾ, ഒറ്റ ഭാഷയിൽ 25 ദിവസത്തിന് ശേഷം 50+ തിയേറ്ററുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയാണ് ‘കാന്താര’. ഇതോടെ പുതിയ വിപണി പിടിച്ചടക്കി ‘കാന്താര’ രാജ്യാന്തര ചിറകു വിരിച്ചു.

മാത്രമല്ല, ‘കാന്താര’ അതിന്റെ വിജയത്തിന്റെ മാതൃക ശരിയായ അർത്ഥത്തിൽ സ്ഥാപിക്കുകയാണ്. ഐഎംഡിബി പുറത്തിറക്കിയ ഇന്ത്യയിലെ നിലവിലെ മികച്ച 250 ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ അടുത്തിടെ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തിയ ചിത്രം, ആദ്യമായി പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന കന്നഡ ചിത്രമെന്ന നിലയിൽ രാജ്യാന്തര തലത്തിൽ അതിന്റെ മനോഹാരിത പടർത്തി. വിയറ്റ്നാമിലെ ഹോ ചി മിൻ സിറ്റിയിൽ, ഇപ്പോൾ അതിന്റെ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന വിജയത്തിലേക്ക് മറ്റൊരു തൂവൽ കൂടി ചേർത്തുകൊണ്ട്, കാന്താരയുടെ കന്നഡ പതിപ്പ് വടക്കേ അമേരിക്കയിൽ 1 ദശലക്ഷം ഡോളറും ഓസ്‌ട്രേലിയ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 200 K AUD യും നേടിയിട്ടുണ്ട്. ആഗോളതലത്തിൽ ഇത്രയും വലിയ കളക്ഷനുകൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കന്താര ഈ വമ്പൻ കളക്ഷൻ മറികടക്കുന്ന ആദ്യത്തെ കന്നഡ ചിത്രമായി മാറി.

 

Leave A Reply