ഇ​ൻ​സ്റ്റാ​ഗ്രാ​മി​ലൂ​ടെ പ​രി​ച​യ​​പ്പെ​ട്ട യു​വ​തി​യി​ൽനി​ന്ന് പണം ത​ട്ടി​: ഉത്ത​ർ പ്ര​ദേ​ശു​കാ​രന്‍ അറസ്റ്റില്‍

കാ​സ​ർ​ഗോഡ്: ഇ​ൻ​സ്റ്റാ​ഗ്രാ​മി​ലൂ​ടെ പ​രി​ച​യ​​പ്പെ​ട്ട് യു​വ​തി​യി​ൽ​ നി​ന്ന് പണം തട്ടിയ കേസില്‍ ഉ​ത്ത​ർ പ്ര​ദേ​ശു​കാ​ര​നാ​യ യുവാവ് അറസ്റ്റില്‍. ഏ​ഴു​ല​ക്ഷം രൂ​പയാണ് പ്രതി യുവതിയില്‍ നിന്നും ത​ട്ടി​യെ​ടു​ത്തത്. കാ​സ​ർ​ഗോഡ് സൈ​ബ​ർ പൊ​ലീ​സ് ആണ് പ്രതിയെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശ് ബ​റേ​ലി സ്വ​ദേ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഷാ​രി​ക്ക് (19) ആ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്.

സെ​പ്റ്റം​ബ​റി​ലാ​ണ് ഷാ​രി​ക് മ​ധൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ യു​വ​തി​യെ ഇ​ൻ​സ്റ്റാ​ഗ്രാം അ​ക്കൗ​ണ്ട് വ​ഴി പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. പ്ല​സ് ടു​വി​ന് ഒ​രു​മി​ച്ചു പ​ഠി​ച്ച​താ​ണെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞാ​യി​രു​ന്നു സൗ​ഹൃ​ദ​ത്തി​ന്റെ തു​ട​ക്കം. സൈ​ബ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ സ്റ്റേ​ഷ​ൻ ഹൗ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ കെ. ​പ്രേം​സ​ദ​ൻ, എ.​എ​സ്​ഐ എ.​വി പ്രേ​മ​രാ​ജ​ൻ, സി​വി​ൽ പൊ​ലീ​സു​കാ​രാ​യ പി.​വി സ​വാ​ദ് അ​ഷ​റ​ഫ്, കെ.​വി ഹ​രി​പ്ര​സാ​ദ് എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

Leave A Reply