‘പരേഡ് ഗ്രൗണ്ടിൽ ഇമ്രാൻ ഖാന്റെ ഹെലികോപ്റ്റർ ലാൻഡ് ചെയ്യുന്നതിൽ എതിർപ്പില്ല’; പാക് സൈന്യം

ഇസ്ലാമാബാദ്: പാകിസ്ഥാൻ സൈന്യം തങ്ങൾക്ക് എതിർപ്പില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു. ചെയർമാനും മുൻ പ്രധാനമന്ത്രിയുമായ ഇമ്രാൻ ഖാന്റെ ഹെലികോപ്റ്റർ ശനിയാഴ്ച റാവൽപിണ്ടി പട്ടണത്തിലെ പരേഡ് ഗ്രൗണ്ടിൽ ഇറങ്ങാൻ അനുവദിക്കണമെന്ന പാകിസ്ഥാൻ തെഹ്‌രീകെ ഇൻസാഫ് പാർട്ടിയുടെ അഭ്യർത്ഥനയ്ക്ക്.

വധശ്രമത്തിനിടെയുണ്ടായ വെടിയേറ്റ മുറിവുകളിൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിക്കുന്ന ഖാൻ നവംബർ 26 ന് റാവൽപിണ്ടിയിൽ തന്റെ അനുയായികളെ അഭിസംബോധന ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. തന്റെ പാർട്ടിയായ പാകിസ്ഥാൻ തെഹ്‌രീകെ ഇൻസാഫിന്റെ റാവൽപിണ്ടിയിലെ പ്രതിഷേധം പൂർണ്ണമായും സമാധാനപരമാകുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഈ ആഴ്ച ആദ്യം പാകിസ്ഥാൻ തെഹ്‌രീക്-ഇ-ഇൻസാഫ് (പിടിഐ) ഇസ്ലാമാബാദ് ഹൈക്കോടതിയിൽ (ഐഎച്ച്‌സി) ഒരു ഹരജി സമർപ്പിച്ചു, ഖാന്റെ ഹെലികോപ്റ്റർ പരേഡ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നിന്ന് “യോഗത്തിന്റെ സമാപനം” വരെ ഇറങ്ങാനും പറന്നുയരാനും അനുവദിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട്.

Leave A Reply