മിഡ്-സൈസ്, ഫുള്‍ സൈസ് എസ്‌യുവികള്‍ക്ക് രണ്ട് ലക്ഷം രൂപ വരെ കിഴിവ്‌

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഫെസ്റ്റിവല്‍ സീസണ്‍ അവസാനിച്ചിട്ടും വാഹന കമ്ബനികള്‍ വന്‍ വിലക്കിഴിവാണ് ജനങ്ങള്‍ക്ക് നല്‍കുന്നത്.പ്രത്യേകിച്ച്‌ മിഡ്-സൈസ്, ഫുള്‍ സൈസ് എസ്‌യുവികള്‍ക്ക് രണ്ട് ലക്ഷം രൂപ വരെ കിഴിവും ലഭ്യമാണ്. ഈ ഓഫര്‍ നിലവില്‍ നവംബര്‍ വരെ മാത്രമേ സാധുതയുള്ളൂ. അതായത് 6 ദിവസം കൂടി മാത്രമേ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇത്രയും വലിയ കിഴിവ് ഓഫര്‍ ലഭിക്കൂ. എങ്കില്‍ ഏതൊക്കെ വാഹനങ്ങള്‍ക്ക് ഈ ഇളവ് ലഭിക്കുമെന്ന് നോക്കാം.

മഹീന്ദ്രയുടെ മുന്‍നിര എസ്‌യുവിയായ സ്‌കോര്‍പിയോയുടെ ക്ലാസിക് മോഡലിന് 1.95 ലക്ഷം രൂപയുടെ ഓഫറുകളാണ് കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഇതില്‍ പണവും എക്സ്ചേഞ്ച് ബോണസും ഉള്‍പ്പെടുന്നു.ക്യാഷ് ഡിസ്കൗണ്ടിനെക്കുറിച്ച്‌ പറയുമ്ബോള്‍, സ്കോര്‍പിയോയില്‍ 1.75 ലക്ഷം രൂപയുടെ കിഴിവ് കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.അതേസമയം, എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ബോണസായി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് 20,000 രൂപ കിഴിവ് നല്‍കുന്നുണ്ട്.ഹ്യുണ്ടായ് തങ്ങളുടെ പ്രീമിയം ഇലക്‌ട്രിക് കാറുകള്‍ക്ക് വന്‍ വിലക്കിഴിവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വിവരങ്ങള്‍ അനുസരിച്ച്‌, കോനയ്ക്ക് കമ്ബനി ഒരു ലക്ഷം രൂപ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ആക്‌സസറികളും എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ഓഫറുകളും ഉണ്ട്. ഇതോടൊപ്പം, കോര്‍പ്പറേറ്റ് ഡിസ്കൗണ്ടിനായി നിങ്ങള്‍ക്ക് ഡീലര്‍ഷിപ്പുമായി ചര്‍ച്ച നടത്താം.ടിഗണില്‍ വന്‍ ഓഫറുമായി ഫോക്‌സ്‌വാഗനും എത്തിയിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ ഓഫര്‍ Tigun 1.5 TSI-യില്‍ മാത്രമാണ്. ഈ വേരിയന്റിന് ഒരു ലക്ഷം രൂപയുടെ ഓഫറാണ് കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.ഇതില്‍ എക്സ്ചേഞ്ച് ബോണസ്, കോര്‍പ്പറേറ്റ് കിഴിവ് എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നതാണ് . ഇതോടൊപ്പം കാറിനൊപ്പം 4 വര്‍ഷത്തെ സര്‍വീസ് പാക്കും കമ്ബനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതേസമയം, എച്ച്‌ഡിഎഫ്‌സി ബാങ്ക് കാര്‍ഡില്‍ നിന്ന് പണമടച്ചാല്‍ 25,000 രൂപ ക്യാഷ് ഡിസ്‌കൗണ്ടും ലഭിക്കും.

Leave A Reply