സിഎഫ് മോട്ടോ അന്താരാഷ്ട്ര വിപണികള്‍ക്കായി 300 CL-X പുറത്തിറക്കി

ചൈനീസ് ഇരുചക്രവാഹന നിര്‍മ്മാതാക്കളായ സിഎഫ് മോട്ടോ അന്താരാഷ്ട്ര വിപണികള്‍ക്കായി 300 CL-X അവതരിപ്പിക്കുന്നു.മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ബ്രാന്‍ഡിന്റെ വലിയ 700 CL-X-ല്‍ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ട് ആധുനിക റെട്രോ സ്ട്രീറ്റ് ഫൈറ്റര്‍ അപ്പീല്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു.അതിന്റെ വലിയ സിഎഫ് മോട്ടോ 300 CL-X-ന് അദ്വിതീയമായി കാണപ്പെടുന്ന LED DRL ഉം ഒരു കോണീയ ഇന്ധന ടാങ്കും ലഭിക്കുന്നു.

ടയര്‍ ഹഗ്ഗറില്‍ സൂചകങ്ങള്‍ ഘടിപ്പിച്ച്‌ ബള്‍ക്ക് കട്ട് ചെയ്യാന്‍ സിഎഫ് മോട്ടോയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോള്‍, ഇന്ത്യയില്‍ വില്‍ക്കുന്ന കീവേ 300R, 300N എന്നിവയുടെ അതേ മോട്ടോര്‍ തന്നെയാണ് 300 CL-X-ന് പവര്‍ നല്‍കുന്നത് . ഈ 292 സിസി സിംഗിള്‍ സിലിണ്ടര്‍ എഞ്ചിന്‍ 20 ബിഎച്ച്‌പിയും 24.2 എന്‍എം ടോര്‍ക്കും പുറപ്പെടുവിക്കുന്നു.

അക്കങ്ങള്‍ അത്രയൊന്നും തോന്നില്ലെങ്കിലും, വെറും 155 കിലോഗ്രാം മാത്രമുള്ള ബൈക്കിന്റെ കെര്‍ബ് വെയ്റ്റ് യാത്രയെ രസകരമാക്കും. 795 എംഎം സീറ്റ് ഉയരം കുറഞ്ഞ ഭാരം കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു, ഇത് വിശാലമായ ശ്രേണിയിലുള്ള ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ആക്‌സസ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. ഫീച്ചറുകളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, CFMoto 300 CL-X-ല്‍ ഫുള്‍-എല്‍ഇഡി ലൈറ്റിംഗ്, ഡ്യുവല്‍-ചാനല്‍ എബിഎസ്, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള സെമി-ഡിജിറ്റല്‍ ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റര്‍ എന്നിവയുണ്ട്.

300 CL-X രസകരമായ ഒരു മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ പോലെ കാണപ്പെടുന്നു, പ്രത്യേകിച്ചും അതിന്റെ രൂപകല്‍പ്പനയ്ക്കും പ്രവേശനക്ഷമതയും ബൈക്കിനെ വേറിട്ടതാക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഇത് ഉടന്‍ തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് എത്താന്‍ സാധ്യതയില്ല. അങ്ങനെയെങ്കില്‍, മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ഇവിടെ ഹോണ്ട CB300R-നോട് മത്സരിക്കും.

Leave A Reply