സന്താനത്തിന്റെ ഏജന്റ് കണ്ണായിര൦ നാളെ പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

സന്താനം നായകനായ ഏജന്റ് കണ്ണായിരം  സിനിമ നവംബർ 24 ന് പ്രദർശനത്തിനെത്തു൦..   വഞ്ചഗർ ഉലഗം ഫെയിം മനോജ് ബീധ സംവിധാനം ചെയ്ത ഏജന്റ് കണ്ണായിരം തെലുങ്ക് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഏജന്റ് സായി ശ്രീനിവാസ ആത്രേയയുടെ റീമേക്കാണ്. 2019-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഇൻവെസ്റ്റിഗേറ്റീവ് കോമഡി-ത്രില്ലറിൽ നവീൻ പോളിഷെട്ടിയും ശ്രുതി ശർമ്മയും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു.

തമിഴ് പതിപ്പിൽ സന്താനം നവീനിന്റെ ടൈറ്റിൽ കഥാപാത്രമായ ഒരു പുതുമുഖ കുറ്റാന്വേഷകനെ വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. റിയ സുമൻ, ശ്രുതി ഹരിഹരൻ, പുഗജ്, മുനിസ്‌കാന്ത്, റെഡിൻ കിംഗ്‌സ്‌ലി, ഇ രാമദോസ്, അരുവി മദൻ, ആധിര, തുടങ്ങിയവരും അഭിനയിക്കുന്നു. ഗുരു സോമസുന്ദരവും അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.യുവൻ ശങ്കർ രാജയാണ് ഏജന്റ് കണ്ണായിരത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത്. മനോജ് ബീദയുടെ വഞ്ചഗർ ഉലഗത്തെ പിന്തുണച്ച ലാബ്രിന്ത് ഫിലിംസാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

 

 

 

Leave A Reply