2022 ഫിഫ ലോകകപ്പ് ഖത്തറിന്റെ മത്സരങ്ങൾ ഐനോക്‌സ് ഇന്ത്യയിലെ സിനിമാ ഹാളുകളിൽ തത്സമയം പ്രദർശിപ്പിക്കും

 

പ്രമുഖ മൾട്ടിപ്ലക്‌സ് ശൃംഖലയായ ഐനോക്‌സ് ലെഷർ Ltd, 2022 ഫിഫ ലോകകപ്പ് ഖത്തറിൽ നിന്ന് ഇന്ത്യയിലെ 15 നഗരങ്ങളിലെ 22 മൾട്ടിപ്ലക്‌സുകളിൽ തത്സമയ സ്‌ക്രീൻ മത്സരങ്ങൾ നടത്താൻ തയ്യാറാണെന്ന് ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.

മുംബൈ, ഡൽഹി, ഗുഡ്ഗാവ്, കൊൽക്കത്ത, പൂനെ, ഗോവ, ഭുവനേശ്വർ, ജയ്പൂർ, കൊൽക്കത്ത, സിലിഗുരി, സൂറത്ത്, ഇൻഡോർ, വഡോദര, ധൻബാദ്, തൃശൂർ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഐനോക്‌സ് മൾട്ടിപ്ലക്‌സുകളിൽ ഫുട്‌ബോൾ പ്രേമികൾക്ക് മത്സരങ്ങൾ കാണാമെന്നാണ് ഈ നീക്കം. ഫിഫ ലോകകപ്പ് ഖത്തർ 2022 നവംബർ 20 മുതൽ ആരംഭിച്ചു, റൗണ്ട് ഓഫ് 16 ഡിസംബർ 2 മുതൽ ആരംഭിക്കും, ഫൈനൽ ഡിസംബർ 18 ന് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്യപ്പെടും. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച 32 അന്താരാഷ്ട്ര ടീമുകൾ അഭിമാനകരമായ കിരീടം നേടുന്നതിനായി പോരാടും.

ചൊവ്വാഴ്ച ലുസൈൽ ഐക്കണിക്ക് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ഗ്രൂപ്പ് സി മത്സരത്തിൽ ലയണൽ മെസ്സിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള അർജന്റീനയെ സൗദി അറേബ്യ 2-1 ന് പരാജയപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ ടൂർണമെന്റ് മത്സരത്തിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഞെട്ടിക്കുന്ന ഫലങ്ങളിലൊന്ന് സൃഷ്ടിച്ചു.

ഒക്‌ടോബർ-നവംബർ മാസങ്ങളിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടക്കുന്ന പുരുഷ ടി20 ലോകകപ്പിന്റെ എട്ടാം പതിപ്പിൽ ഇന്ത്യ കളിച്ച എല്ലാ മത്സരങ്ങളും തത്സമയം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ഐനോക്‌സ് നേരത്തെ ഇന്റർനാഷണൽ ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിലുമായി (ഐ‌സി‌സി) കരാർ ഒപ്പിട്ടിരുന്നു, അവിടെ ടീം തോൽക്കുന്നതിന് മുമ്പ് സെമി ഫൈനലിലെത്തിയിരുന്നു.

Leave A Reply