പാകിസ്ഥാൻ പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ഇംഗ്ലണ്ട് പുരുഷ ടെസ്റ്റ് ടീമിൽ റെഹാൻ അഹമ്മദിനെ ഉൾപ്പെടുത്തി

വരാനിരിക്കുന്ന പാകിസ്ഥാൻ പര്യടനത്തിനുള്ള ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ പുരുഷ ടെസ്റ്റ് ടീമിൽ അൺക്യാപ്ഡ് ലെഗ് സ്പിന്നർ റെഹാൻ അഹമ്മദിനെ ഉൾപ്പെടുത്തിയതായി ഇംഗ്ലണ്ട് ആൻഡ് വെയിൽസ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് (ഇസിബി) ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.

അബുദാബിയിലെ പരിശീലന ക്യാമ്പിൽ ടെസ്റ്റ് സ്ക്വാഡിനെതിരായ ഇംഗ്ലണ്ട് ലയൺസിനായുള്ള മൂന്ന് ദിവസത്തെ സന്നാഹ മത്സരത്തിനിടെ 18 കാരനായ കോച്ചിംഗ് സ്റ്റാഫിനെ തന്റെ മനോഭാവവും യഥാർത്ഥ കഴിവും കൊണ്ട് ആകർഷിക്കുകയും സീനിയർ ടീമിലേക്ക് ചേർക്കുകയും ചെയ്തു. 2022 ലെ ഐസിസി പുരുഷന്മാരുടെ അണ്ടർ 19 ലോകകപ്പിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റ് നേടിയ രണ്ടാമത്തെ ബൗളറായിരുന്നു റെഹാൻ, നാല് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 12.58 ശരാശരിയിൽ 12 വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി. ഡിസംബർ ഒന്നിന് റാവൽപിണ്ടിയിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ ടെസ്റ്റും തുടർന്ന് മുളട്ടാനിലും കറാച്ചിയിലും അടുത്ത രണ്ട് മത്സരങ്ങളോടെ പരമ്പര ആരംഭിക്കും.

Leave A Reply