പെപ് ഗ്വാർഡിയോള മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയുമായുള്ള കരാർ 2 വർഷത്തേക്ക് നീട്ടി

 

സ്പാനിഷ് കോച്ച് പെപ് ഗ്വാർഡിയോള മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയുമായുള്ള കരാർ രണ്ട് വർഷത്തേക്ക് കൂടി നീട്ടിയതായി ഇംഗ്ലീഷ് ക്ലബ് ബുധനാഴ്ച അറിയിച്ചു. ഏറ്റവും പുതിയ ഡീൽ അർത്ഥമാക്കുന്നത് 51-കാരൻ 2025 വേനൽക്കാലം വരെ സ്കൈ ബ്ലൂസിൽ തുടരുമെന്നാണ്.

“മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി ഫുട്ബോൾ ക്ലബ്ബുമായുള്ള പെപ്പിന്റെ യാത്ര തുടരുന്നതിൽ ഞാൻ സന്തുഷ്ടനാണ്. ഈ ഓർഗനൈസേഷന്റെ വിജയത്തിനും ഫാബ്രിക്കിനും അദ്ദേഹം ഇതിനകം തന്നെ വളരെയധികം സംഭാവന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, അദ്ദേഹത്തിന് ഇപ്പോഴും വ്യക്തമായ ഊർജവും അഭിലാഷവും ഉള്ളതിനാൽ എന്ത് സാധ്യമാകുമെന്ന് ചിന്തിക്കുന്നത് ആവേശകരമാണ്, ”ക്ലബ് ചെയർമാൻ ഖൽദൂൻ അൽ മുബാറക് പറഞ്ഞു.

രണ്ട് വർഷം കൂടി മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയിൽ തുടരുന്നതിൽ തനിക്ക് അതിയായ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ഗാർഡിയോള പറഞ്ഞു. “എന്നെ വിശ്വസിച്ചതിന് ക്ലബ്ബിലെ എല്ലാവരോടും എനിക്ക് എത്ര നന്ദി പറഞ്ഞാലും മതിയാവില്ല… നമുക്ക് ഒരുമിച്ച് നേടാനാകുമെന്ന തോന്നൽ എനിക്കിപ്പോഴും ഉണ്ട്, അതുകൊണ്ടാണ് ട്രോഫികൾക്കായി പോരാടാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച മാനേജർമാരിൽ ഒരാളായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ഗ്വാർഡിയോള, ബയേൺ മ്യൂണിക്കിലെയും ബാഴ്‌സലോണയിലെയും തിളങ്ങുന്ന കാലഘട്ടങ്ങൾക്ക് മേൽനോട്ടം വഹിച്ചതിന് ശേഷം 2016 ൽ മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയിൽ ചേർന്നു.

Leave A Reply