2023 ഹോക്കി ലോകകപ്പിന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് ഒഡീഷ മുഖ്യമന്ത്രി വാങ്ങി

 

2023 ജനുവരി 13 മുതൽ ഒഡീഷയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന എഫ്ഐഎച്ച് പുരുഷ ഹോക്കി ലോകകപ്പ് 2023 ന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് ഒഡീഷ മുഖ്യമന്ത്രി നവീൻ പട്‌നായിക് ബുധനാഴ്ച വാങ്ങി. ടിക്കറ്റിനായി 500 രൂപ നൽകിയതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

അടുത്ത ദിവസം ജനുവരി 13 ന് റൂർക്കേലയിലെ ബിർസ മുണ്ട ഹോക്കി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ഉദ്ഘാടന ദിന മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് ഹോക്കി ഇന്ത്യ പ്രസിഡന്റ് ദിലീപ് ടിർക്കി പട്നായിക്കിന് കൈമാറി. 2023 ജനുവരി 13 മുതൽ ഒഡീഷയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന എഫ്ഐഎച്ച് പുരുഷ ഹോക്കി ലോകകപ്പ് 2023 ന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് ഒഡീഷ മുഖ്യമന്ത്രി നവീൻ പട്‌നായിക് ബുധനാഴ്ച വാങ്ങി. ടിക്കറ്റിനായി 500 രൂപ നൽകിയതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. ജനുവരി 13 ന് റൂർക്കേലയിലെ ബിർസ മുണ്ട ഹോക്കി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ഉദ്ഘാടന ദിന മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് ഹോക്കി ഇന്ത്യ പ്രസിഡന്റ് ദിലീപ് ടിർക്കി പട്നായിക്കിന് കൈമാറി.

Leave A Reply