ബാലകൃഷ്ണയുടെ വീരസിംഹ റെഡ്ഡിയിലെ ആദ്യ ഗാനം നാളെ റിലീസ് ചെയ്യും

തിയറ്റർ റിലീസിന് രണ്ട് മാസം ശേഷിക്കെ, ബാലകൃഷ്ണയുടെ വീരസിംഹ റെഡ്ഡിയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ പ്രൊമോഷനുകൾ ആരംഭിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ദുനിയ വിജയ് തെലുങ്കിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ശ്രുതി ഹാസനാണ് നായിക.

വരലക്ഷ്മി ശരത്കുമാർ, നവീൻ ചന്ദ്ര എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ മോഡലും നടിയുമായ ചന്ദ്രിക രവി ഒരു പ്രത്യേക നമ്പറിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ഗോപിചന്ദ് മലിനേനി രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച വീരസിംഹ റെഡ്ഡി 2023-ൽ സംക്രാന്തിക്ക് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഹൈദരാബാദിൽ പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ, നവംബർ 25 ന് രാവിലെ 10.29 ന് ടീം ആൽബത്തിലെ ആദ്യ സിംഗിൾ ലോഞ്ച് ചെയ്യും. എസ് തമൻ ഈണമിട്ടിരിക്കുന്ന ഗാനത്തിന് ജയ് ബാലയ്യ എന്നാണ് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്. എസ് തമനാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. തമൻ സംഗീതം നൽകിയ ബാലകൃഷ്ണയുടെ അവസാന റിലീസായ അഖണ്ഡയിലെ അതേ പേരിലുള്ള മറ്റൊരു പ്രശസ്തമായ ഗാനം ഈ ഗാനത്തിന്റെ പേര് നമ്മെ ഓർമ്മിപ്പിക്കും.

Leave A Reply