സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത​യി​ൽ ത​ക​ർ​ന്ന ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി മു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ട് 20 ദി​വ​സം

അ​ടൂ​ർ: കാ​യം​കു​ളം-​പ​ത്ത​നാ​പു​രം സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത​യി​ൽ (എ​സ്.​എ​ച്ച്-​അ​ഞ്ച്) ത​ക​ർ​ന്ന ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി മു​ട​ങ്ങി​യി​ട്ട് 20 ദി​വ​സം. പ​ട്ടാ​ഴി​മു​ക്ക് മു​ത​ൽ പ​റ​ക്കോ​ട് വ​രെ പു​തി​യ ടാ​റി​ങ്ങി​നാ​യി കു​ഴി​ച്ചി​ട്ട ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ അ​പ​ക​ടം പ​തി​വാ​യി. ഇ​രു​ച​ക്ര​വാ​ഹ​ന യാ​ത്രി​ക​രാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ​പെ​ടു​ന്ന​ത്. ഒ​ക്ടോ​ബ​ർ 31ന് ​മ​ഴ​യ​ത്ത് ക​രാ​റു​കാ​ര​ൻ അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി ചെ​യ്ത​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നു​ള്ള പ​രാ​തി​യി​ന്മേ​ൽ പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റി​യി​രു​ന്നു.

തു​ട​ർ​ന്ന് പ​ട്ടാ​ഴി​മു​ക്ക് മു​ത​ൽ അ​ടൂ​ർ സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ജ​ങ്ഷ​ൻ വ​രെ ഇ​രു​വ​ശ​വും ത​ക​ർ​ന്ന പാ​ത മാ​റ്റി വെ​റ്റ് മി​ക്സി​ങ് മെ​ക്കാ​ഡം നി​റ​ച്ച് വൈ​ബ്രേ​റ്റ​ർ റോ​ള​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ഉ​റ​പ്പി​ച്ച് ബി​റ്റു​മി​ൻ മെ​ക്കാ​ഡ​വും അ​തി​നു മു​ക​ളി​ൽ ബി​റ്റു​മി​ൻ കോ​ൺ​ക്രീ​റ്റും ചെ​യ്യു​ന്ന പ​ണി​ക​ളാ​ണ് മു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. കോ​ട്ട​മു​ക​ള്‍ ക​വ​ല​ക്കു പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ് പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് നി​ര​ത്ത് വി​ഭാ​ഗം ഓ​ഫി​സി​ന്​ തൊ​ട്ട​ടു​ത്ത് മാ​ടാ​ങ്കു​ള​ഞ്ഞി​പ​ടി​യി​ലെ​യും പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് ഓ​ഫി​സി​ന്​ മു​ന്നി​ലെ​യും ര​ണ്ട് ക​ലു​ങ്കി​ന്‍റെ​യു​മ​ട​ക്കം പ​ണി മു​ട​ങ്ങി.

സ്ഥ​ലം​മാ​റി​യ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്കു പ​ക​രം പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട അ​സി. എ​ക്സി. എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ​ക്കും പ​ന്ത​ളം അ​സി. എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ​ക്കും താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക ചു​മ​ത​ല ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റ​പ്പെ​ട്ട​വ​ർ​ക്കു പ​ക​രം ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ ക​ഴി​ഞ്ഞ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച​യാ​ണ് ചു​മ​ത​ല​യേ​റ്റ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ, പ​ണി​ക​ൾ ഇ​തു​വ​രെ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

Leave A Reply