കിം ജോങ് ഉന്നിന്റെ മകൾ മിസൈൽ വിക്ഷേപണ സ്ഥലം അനാവരണം ചെയ്തതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ

സോൾ: ഉത്തരകൊറിയൻ നേതാവ് കിം ജോങ് ഉന്നിന്റെ മകൾ അടുത്തിടെ മിസൈൽ വിക്ഷേപണ സ്ഥലത്ത് വെച്ച് ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിൽ കണ്ടത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ രണ്ടാമത്തെ കുട്ടിയാണെന്ന് ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ചാരസംഘടന ചൊവ്വാഴ്ച നിയമനിർമ്മാതാക്കളോട് പറഞ്ഞു. അവളെ പുറം ലോകത്തിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽ കൊണ്ടുവരുന്നു. ശനിയാഴ്ച, കിം തന്റെ ഭാര്യ റി സോൾ ജുവിനും അവരുടെ “പ്രിയപ്പെട്ട മകൾക്കും” ഒപ്പം രാജ്യത്തിന്റെ ഏറ്റവും ശക്തമായ ഭൂഖണ്ഡാന്തര ബാലിസ്റ്റിക് മിസൈൽ — ഹ്വാസോംഗ് -17 – വിക്ഷേപണം നിരീക്ഷിച്ചതായി ശനിയാഴ്ച പറഞ്ഞു.

ഒരു ലോഞ്ച് ട്രക്കിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന കൂറ്റൻ മിസൈൽ കടന്ന് വെള്ള കോട്ടും ചുവന്ന ഷൂസും ധരിച്ച ഒരു പെൺകുട്ടിയുമായി കൈകോർത്ത് നടക്കുന്ന കിം ദൂരെ നിന്ന് കുതിച്ചുയരുന്ന ആയുധം വീക്ഷിക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ സ്റ്റേറ്റ് മീഡിയ പുറത്തുവിട്ടു. പാർലമെന്റ് കമ്മറ്റിയിൽ അടച്ച വാതിലിനുള്ളിൽ നടത്തിയ ചർച്ചയിൽ, രാജ്യത്തെ പ്രധാന ചാര ഏജൻസിയായ ദക്ഷിണ കൊറിയയുടെ നാഷണൽ ഇന്റലിജൻസ് സർവീസ് നിയമനിർമ്മാതാക്കളോട് പറഞ്ഞു, മകൾ കിമ്മിന്റെ രണ്ടാമത്തെ കുട്ടിയായ ജു എയാണെന്നും ഏകദേശം 10 വയസ്സുള്ള യൂ സാങ്-ബം ആണെന്നും അവർ വിലയിരുത്തുന്നു. യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്ത നിയമസഭാംഗങ്ങൾ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply