തമിഴ്നാട്ടില്‍ ഏറ്റവും വേഗത്തില്‍ 100 ​​കോടി നേടുന്ന ചിത്രമായി പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ 1 മാറി

മണിരത്‌നം സംവിധാനം ചെയ്ത പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ 1, തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ ഏറ്റവും വേഗത്തില്‍ 100+ കോടി നേടുന്ന ചിത്രമായി റെക്കോര്‍ഡ് .റിലീസ് ചെയ്ത് ആദ്യ ഏതാനും ദിവസങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍, ചിത്രം ലോകമെമ്ബാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ ഒക്ടോബര്‍ 3 വരെ 200 കോടി രൂപ നേടി. സെപ്തംബര്‍ 30 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രം സാധാരണ പ്രേക്ഷകരില്‍ നിന്നും നിരൂപകരില്‍ നിന്നും നല്ല പ്രതികരണങ്ങള്‍ നേടി. കാര്‍ത്തി, ജയം രവി, വിക്രം, തൃഷ, ഐശ്വര്യ റായ്, ജയറാം, പ്രകാശ് രാജ്, ലാല്‍, ശരത് കുമാര്‍, അശ്വിന്‍ കാകമാനു എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന താരങ്ങള്‍.

കല്‍ക്കി രചിച്ച അതേ പേരിലുള്ള ഇതിഹാസ പുസ്തകത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി രണ്ട് ഭാഗങ്ങളുള്ള ചിത്രമാണ്. മദ്രാസ് ടാക്കീസും ലൈക്ക പ്രൊഡക്ഷന്‍സും ചേര്‍ന്ന് നിര്‍മ്മിക്കുന്ന പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ തമിഴ്, ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളില്‍ പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു . ഛായാഗ്രാഹകന്‍ രവി വര്‍മ്മന്‍, എഡിറ്റര്‍ ശ്രീകര്‍ പ്രസാദ്, പ്രൊഡക്ഷന്‍ ഡിസൈനര്‍ തോട്ട തരണി, കൊറിയോഗ്രാഫര്‍ ബൃന്ദ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുള്ളത്.

Leave A Reply