ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊ അവതരിപ്പിച്ചു

 

ഏറ്റവും പുതിയ Xiaomi 12T സീരീസിനൊപ്പം ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊo ആഗോള വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. സാധാരണ ഗുളിക ആകൃതിയിലുള്ള രൂപകൽപ്പനയോടെ വരുന്ന ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 മോഡലിന്റെ വളരെയധികം നവീകരിച്ച പതിപ്പാണ് സ്മാർട്ട് ബാൻഡ്. ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊ ഒരു ദീർഘചതുരാകൃതിയിലുള്ള ഗ്ലാസ് ഡിസ്‌പ്ലേ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഡിസൈൻ ഏറെക്കുറെ ഹോണർ ബാൻഡ് 7-ന് സമാനമാണ്. മുൻ മോഡലുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി,ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊ ഒരു സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് അനുഭവത്തിന് പകരം ഒരു സ്മാർട്ട് വാച്ച് അനുഭവം നൽകുന്നു.

ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രോ 99 യൂറോയുടെ വിലയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു, അതായത് 8,100 രൂപ. പിങ്ക്, നീല, കറുപ്പ്, ഓറഞ്ച്, വെള്ള, പച്ച എന്നിങ്ങനെ 6 നിറങ്ങളിൽ ഇത് വരുന്നു. കൂടാതെ, ഷവോമി യഥാക്രമം പൈൻ ഗ്രീൻ, മൂൺ ഗ്രേ എന്നിവയിൽ തുകൽ പോലെയുള്ളതും സിലിക്കൺ സ്ട്രാപ്പുകളുമുള്ള രണ്ട് പുതിയ വീഗൻ സ്ട്രാപ്പ് ഓപ്ഷനുകളും പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ, ചതുരാകൃതിയിലുള്ള ഡയൽ രണ്ട് വർണ്ണ വേരിയന്റുകളോടെയും വരുന്നു – ഇളം സ്വർണ്ണം, ഗ്രാഫൈറ്റ് ഗ്രേ.

ഷവോമി എല്ലായ്‌പ്പോഴും അതിന്റെ എല്ലാ സ്‌മാർട്ട് ബാൻഡുകളും ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, പുതിയ ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊ-യ്‌ക്കും കമ്പനി അതേ തന്ത്രം പിന്തുടരുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊo ഇന്ത്യ ലോഞ്ചിന്റെ ഔദ്യോഗിക വിശദാംശങ്ങൾ കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, വരും മാസങ്ങളിൽ ഈ ഉപകരണം ഔദ്യോഗികമാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം. സാധാരണഗതിയിൽ, ഷവോമി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് മോഡൽ ആഗോള വേരിയന്റിന് സമാനമാണ്, ഇത്ഷവോമി സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 7 പ്രൊയ്ക്കും സമാനമായിരിക്കും.

Leave A Reply