നോയിഡ ‘സെക്ടർ 3 ഫാക്ടറി’യിൽ വൻ തീപിടിത്തം; 5 പേരെ രക്ഷപ്പെടുത്തി, രക്ഷാപ്രവർത്തനം പുരോഗമിക്കുന്നു

ഡൽഹി: നോയിഡയിലെ താനാ ഫേസ്-1 ഏരിയയിലെ എ-5 സെക്ടർ 3 ഫാക്ടറിയുടെ രണ്ടാം നിലയിൽ ഷോർട്ട് സർക്യൂട്ട് മൂലം വൻ തീപിടിത്തം. അഞ്ചുപേരെ അഗ്നിശമനസേന രക്ഷപ്പെടുത്തി. തീ അണയ്ക്കാൻ പത്തോളം അഗ്നിശമന സേനാ യൂണിറ്റുകൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. സമീപത്തെ ഫാക്ടറികളിൽ കേക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കി.

നോയിഡയിലെ സെക്ടർ 15 എയിൽ ഡിഎൻഡി റോഡിന് സമീപം ഇന്നലെ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാറിൽ തീപിടിത്തമുണ്ടായത് ഗതാഗതക്കുരുക്കിന് കാരണമായി. കൃത്യസമയത്ത് യാത്ര ചെയ്ത് കാറിലുണ്ടായിരുന്ന കുടുംബം ജീവൻ രക്ഷിച്ചു. സംഭവത്തിൽ രണ്ട് സ്ത്രീകൾക്ക് പരിക്കേറ്റു. കാർ പെട്ടെന്ന് തീപിടിച്ചു, ഒരു കറുത്ത പുക ഉയർന്നു. ഫയർഫോഴ്‌സും ട്രാഫിക് ഉദ്യോഗസ്ഥരും സ്ഥലത്തെത്തി തീയണച്ചു. ഈ കാറിന് തീപിടിക്കുന്ന വീഡിയോ ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. തീപിടിത്തത്തെ തുടർന്ന് ഗതാഗതം തടസ്സപ്പെട്ടു.

Leave A Reply