ഓഡി എ4 പുതിയ നിറങ്ങളും ഫീച്ചറുകളുമായി എത്തുന്നു

പുതിയ വർണ്ണ സ്കീമുകളും ഒരുപിടി പുതിയ ഫീച്ചറുകളും നൽകി A4 സെഡാൻ ഔഡി ഇന്ത്യ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. പ്രീമിയം, പ്രീമിയം പ്ലസ് വേരിയന്റുകളുടെ വില മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുമ്പോൾ, ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് ടെക്നോളജി ട്രിമ്മിന് 1.02 ലക്ഷം രൂപയുടെ വിലവർദ്ധനവ് ലഭിക്കും.

ഓഡി എ4 ന്റെ പ്രീമിയം പ്ലസ് ട്രിമ്മിന് ഇപ്പോൾ 50.99 ലക്ഷം രൂപയാണ് (എക്സ്-ഷോറൂം) വില, കൂടാതെ 19 സ്പീക്കർ ബാംഗ് & ഒലുഫ്‌സെൻ സ്റ്റീരിയോ സിസ്റ്റത്തിനൊപ്പം ഫ്ലാറ്റ്-ബോട്ടം ലെതർ പൊതിഞ്ഞ സ്റ്റിയറിംഗ് വീലും ലഭിക്കുന്നു. ഇതുകൂടാതെ, എല്ലാ വകഭേദങ്ങളും ഇപ്പോൾ പുതിയ ടാംഗോ റെഡ്, മാൻഹട്ടൻ ഗ്രേ എക്സ്റ്റീരിയർ നിറങ്ങളിൽ ലഭിക്കും.

ഔഡി A4-ൽ മെക്കാനിക്കൽ മാറ്റങ്ങളൊന്നുമില്ല, ലക്ഷ്വറി സെഡാൻ 188bhp കരുത്തും 320Nm ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന 2.0-ലിറ്റർ പെട്രോൾ എഞ്ചിനിലാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ഏഴ് സ്പീഡ് ഡിസിടി ഗിയർബോക്‌സാണ് ഓഫറിലെ ഏക ട്രാൻസ്മിഷൻ ഓപ്ഷൻ.

Leave A Reply