രണ്ടാം ടി20: സമനില പിടിക്കാൻ മെൻ ഇൻ ബ്ലൂ

 

കാമറൂൺ ഗ്രീനിന്റെയും മാത്യു വെയ്‌ഡിന്റെയും തകർപ്പൻ ആക്രമണം മതിയായിരുന്നു ആരോൺ ഫിഞ്ചിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ടീമിന് മൊഹാലിയിൽ നടന്ന പരമ്പരയുടെ ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരെ നാല് വിക്കറ്റിന്റെ വിജയം തട്ടിയെടുക്കാൻ. 2022 സെപ്റ്റംബർ 23 വെള്ളിയാഴ്ച രണ്ടാം ടി20 ഐക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്ന നാഗ്പൂരിലെ വിദർഭ ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ സ്റ്റേഡിയത്തിലേക്കാണ് ഇപ്പോൾ നടപടി നീങ്ങുന്നത്.

നിരാശാജനകമായ ഒരു ഫലത്തിന് ശേഷം, രോഹിത് ശർമ്മയുടെ ടീം ഇന്ത്യ ഒരു ഡൂ ഓർ ഡൈ മത്സരത്തിൽ തിരിച്ചുവരാൻ നോക്കും. പരമ്പര സജീവമായി നിലനിർത്താൻ. ഇന്ന് തോറ്റാൽ ഇന്ത്യ പരമ്പരയിൽ നിന്ന് പുറത്താകും. പരിശീലന സെഷനുകൾ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ ഇന്ത്യക്ക് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കാനുണ്ട്. ഓൾറൗണ്ട് യൂണിറ്റെന്ന നിലയിൽ ഒത്തിണക്കമില്ലായ്മയാണ് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മത്സരങ്ങളിൽ പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. കെ എൽ രാഹുലും ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മയും വിരാട് കോഹ്‌ലിയും അടങ്ങുന്ന ടോപ് ഓർഡർ ഒരേ സ്വരത്തിൽ വെടിക്കെട്ട് തുടങ്ങിയിട്ട് കുറച്ച് നാളായി. അവയിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ പരാജയപ്പെടുകയും മറ്റൊരാൾ ക്ലിക്കുചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്ന രീതി സ്ഥിരമായി നടക്കുന്നു.

ആദ്യ മത്സരത്തെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ പറയുമ്പോൾ, ഹർഷൽ പട്ടേലും ഭുവനേശ്വർ കുമാറും സന്ദർശകർക്ക് വിജയം സമ്മാനിക്കുന്നതിനായി അവസാനം ധാരാളം റൻസുകൾ നൽകിയത് ഇന്ത്യയുടെ ഡെത്ത് ബൗളിംഗ് പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും ഉയർന്നു. ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ആതിഥേയർ കെ എൽ രാഹുലിന്റെയും ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയുടെയും അർധസെഞ്ചുറികളുടെ പിൻബലത്തിൽ 208/6 എന്ന സ്‌കോറാണ് നേടിയത്. ടി20യിൽ തന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സ്കോറായ 71* എന്ന റെക്കോർഡും ഹാർദിക് രേഖപ്പെടുത്തി. 25 പന്തിൽ 46 റൺസ് നേടി സൂര്യകുമാർ യാദവും ഫോർമാറ്റിലെ തന്റെ മികച്ച ഫോം നീട്ടി. എന്നാൽ ബൗളിംഗ് പരാജയം ടീമിന് തിരിച്ചടിയായി.

 

 

 

Leave A Reply