ബസിൽ മോഷണശ്രമം; അന്യസംസ്ഥാന യുവതി റിമാൻഡിൽ

ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ: ബ​സി​ൽ മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച അന്യസംസ്ഥാന യു​വ​തി​ പോലീസ് പിടിയിൽ.ത​മി​ഴ്നാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ ച​ന്ദ​ന​മാ​രി എ​ന്ന യു​വ​തി​യാ​ണ് ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ പോ​ലീ​സ്​ അ​റ​സ്റ്റ് ചെയ്തത്.

ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ ശീ​മാ​ട്ടി ജ​ങ്ഷ​നി​ൽ​നി​ന്ന് ബ​സി​ൽ കൊ​ട്ടി​യം ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക് യാ​ത്ര​ചെ​യ്ത സ്​​ത്രീ​യു​ടെ സ്വ​ർ​ണ​മാ​ല മോ​ഷ്​​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു യുവതി. മാ​ല പൊ​ട്ടി​ച്ചെ​ടു​ക്കു​ന്ന​ത് ബസിലെ മ​റ്റൊ​രു യാ​ത്ര​ക്കാ​രി കാ​ണാ​നി​ട​യാ​യ​താ​ണ് ഇ​വ​രെ പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ സ​ഹാ​യ​മാ​യ​ത്. മാ​ല മോ​ഷ്​​ടി​ക്കു​ന്ന​ത് ക​ണ്ട യാ​ത്ര​ക്കാ​രി വി​വ​രം അ​റി​യി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ട​ക്ക് ബ​സ് ഇ​ത്തി​ക്ക​ര ഭാ​ഗ​ത്ത് എ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. യു​വ​തി ഇ​ത്തി​ക്ക​ര​യി​ൽ ബ​സി​റ​ങ്ങി മാ​ല​യു​മാ​യി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും നാ​ട്ടു​കാ​രും ബ​സ് യാ​ത്ര​ക്കാ​രും ചേ​ർ​ന്ന് ത​ട​ഞ്ഞ് വെച്ച ശേഷം വി​വ​രം പോ​ലീ​സി​നെ അ​റി​യി​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ എ​സ്.​ഐ ആ​ശ വി. ​രേ​ഖ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘം യു​വ​തി​യെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത് ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ മാ​ല ക​ണ്ടെ​ത്തി. പ്രതിയെ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply