ബ്രഹ്മാസ്ത്രയിലെ കേസരിയ ഗാനം 100 ദശലക്ഷം വ്യൂസ് കടന്നു

 

ബ്രഹ്മാസ്ത്രയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തുവിട്ട ആദ്യത്തെ ഗാനമാണ് കേസരിയ. റിലീസിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ, റൊമാന്റിക് ട്രാക്ക് വൈറലാകുകയും ഇന്റർനെറ്റിലെ ചില മീമുകളുടെ ഭാഗമാവുകയും ചെയ്തു. വലിയ സ്നേഹത്തിനും അഭിനന്ദനത്തിനും പുറമേ, ഇത് കുറച്ച് വിവാദങ്ങളും നേരിട്ടു. അതേസമയം, റിലീസ് ചെയ്ത് രണ്ടാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം, സിംഗിൾ യൂട്യൂബിൽ 100 ​​മില്യൺ വ്യൂസ് കടന്നു.

ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഇന്ത്യയിലെ ആരാധകരുമായി ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ പങ്കുവെക്കുകയും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 100 ​​മില്യൺ മാർക്ക് ആഘോഷിക്കുകയും ചെയ്തു. അരിജിത് സിങ്ങിന്റെ ശ്രുതിമധുരമായ ശബ്ദത്തിൽ പതിഞ്ഞ കേസരിയ യഥാക്രമം പ്രീതം, അമിതാഭ് ഭട്ടാചാര്യ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, മൗനി റോയ്, നാഗാർജുന അക്കിനേനി എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നു, ചിത്രം 2022 സെപ്റ്റംബർ 9 ന് രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

Leave A Reply