സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന ചിത്രമായി പാപ്പൻ മാറുന്നു രണ്ടാം ആഴ്ചയിൽ സ്‌ക്രീനുകളുടെ എണ്ണം ഇരട്ടിയായി

 

ഈ വർഷം മലയാളത്തിലെ സൂപ്പർ താരങ്ങൾക്ക് റെക്കോർഡ് സൃഷ്ടിക്കുന്ന ഒന്നാണെന്ന് തെളിയുകയാണ്. ഈ വർഷമാദ്യം അമൽ നീരദിന്റെ ഭീഷ്മപർവ്വം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മമ്മൂട്ടി തന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രവും, പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ജനഗണമന, കടുവ എന്നീ സൂപ്പർഹിറ്റുകളും നേടിയതിന് ശേഷം, ജോഷിയുടെ പാപ്പനിലൂടെ തന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റ് രേഖപ്പെടുത്താനുള്ള യാത്രയിലാണ് സുരേഷ് ഗോപി.

കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഇതിനോടകം 13 കോടി രൂപ നേടിയ ചിത്രം രണ്ടാം വാരത്തിൽ കൂടുതൽ സ്‌ക്രീനുകളിലേക്ക് തുറന്നിരിക്കുകയാണ്. ഓഗസ്റ്റ് 5 മുതൽ സംസ്ഥാനത്തിന് പുറത്തും വിദേശത്തുമുള്ള കേന്ദ്രങ്ങളിൽ ചിത്രം പ്രദർശനം ആരംഭിച്ചു.

നീത പിള്ള, ഗോകുൽ സുരേഷ്, നൈല , കനിഹ, ടിനി ടോം എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്ന ക്രൈം ഡ്രാമ ജൂലൈ 29 ന് കേരളത്തിൽ 250 സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തി, രണ്ടാം ആഴ്‌ചയും ഈ തിയറ്ററുകളിലെല്ലാം പ്രദർശനം തുടർന്നു. ദുൽഖർ സൽമാന്റെ സീതാരാമം ഒഴികെ ഈ ആഴ്ച മലയാളത്തിൽ വലിയ റിലീസുകൾ ഒന്നും ഉണ്ടായില്ല എന്ന വസ്തുതകൂടി നോക്കുമ്പോൾ പാപ്പൻ വലിയ രീതിയിൽ ഗുണം ചെയ്യും.

പാപ്പൻ ഇപ്പോൾ സംസ്ഥാനത്തിന് പുറത്ത് 132 കേന്ദ്രങ്ങളിലും മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലും യുഎസ്എയിലും യഥാക്രമം 108, 62 സ്‌ക്രീനുകളിൽ കളിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ക്യാൻ ചാനലുകളുടെ റിപ്പോർട്ട് പറയുന്നു. ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 37 കോടി നേടിയ സുരേഷ് ഗോപിയുടെയും ജോഷിയുടെയും ക്രിസ്ത്യൻ ബ്രദേഴ്‌സിന്റെ മുൻ റെക്കോർഡ് ചിത്രം തകർക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.
.

Leave A Reply