കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിക്കൽ : സഞ്ജയ് റാവത്തിന്റെ ഭാര്യ വർഷ റാവത്ത് ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റിലെത്തി

മുംബൈ: കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിക്കൽ കേസിൽ സമൻസ് അയച്ചതിന് പിന്നാലെ അറസ്റ്റിലായ ശിവസേന നേതാവ് സഞ്ജയ് റാവത്തിന്റെ ഭാര്യ വർഷ റാവത്ത് ഇന്ന് രാവിലെ എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റിലെത്തി. മകളും സേനാ നേതാവിന്റെ സഹോദരനുമായ സനിൽ റൗട്ടും ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്നു.

രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് മുംബൈയിലെ പ്രത്യേക കോടതി സഞ്ജയ് റാവത്തിന്റെ ഇഡി കസ്റ്റഡി ആഗസ്റ്റ് 8 വരെ നീട്ടിയതിന് മണിക്കൂറുകൾക്ക് ശേഷമാണ് ഭവന പദ്ധതിയിലെ അഴിമതി ആരോപണത്തിൽ കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിക്കൽ ആരോപണത്തിൽ വർഷ റാവുത്തിനെ അന്വേഷണ ഏജൻസി വിളിപ്പിച്ചത്. കേന്ദ്ര അന്വേഷണ ഏജൻസി വർഷ റാവുത്തിനെ ഇതുവരെ ചോദ്യം ചെയ്തിട്ടില്ല.

നാല് മാസം മുമ്പ്, മുംബൈയിലെ ഗോരേഗാവിലെ പത്ര ചൗളിന്റെ പുനർവികസനത്തിൽ 1,000 കോടി രൂപയുടെ അഴിമതി നടന്നതായി ആരോപിക്കുന്ന ഇഡി – വർഷ റൗട്ടിന്റെയും സഞ്ജയ് റാവത്തിന്റെ രണ്ട് കൂട്ടാളികളുടെയും 11 കോടി രൂപയുടെ സ്വത്തുക്കൾ കണ്ടുകെട്ടിയിരുന്നു.

Leave A Reply