ക്ലീ​ൻ ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ കാ​സ​ർ​കോ​ട്’ ല​ക്ഷ്യ​ത്തി​​ലേ​ക്ക്

കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്: ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി വൈ​ഭ​വ് സ​ക്സേ​ന​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ആ​രം​ഭി​ച്ച ‘ക്ലീ​ൻ ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ കാ​സ​ർ​കോ​ട്’ ല​ക്ഷ്യ​ത്തി​​ലേ​ക്ക്. വീ​ര്യ​മേ​റി​യ എം.​ഡി.​എം.​എ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് വി​ത​ര​ണ-​ക​ട​ത്ത് സം​ഘ​ത്തി​ന്റെ വേ​ര​റു​ക്കു​ക​യാ​ണ് പൊ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലൂ​ടെ. ജി​ല്ല​യി​ൽ പി​ടി​മു​റു​ക്കി​യ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ലോ​ബി​ക്കു​മേ​ൽ ആ​ധി​പ​ത്യ​മു​ണ്ടാ​ക്കാ​ൻ ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ ഓ​പ​റേ​ഷ​ന് സാ​ധി​ച്ചു. കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്ടും നീ​ലേ​ശ്വ​ര​ത്തും ബേ​ക്ക​ൽ, മേ​ൽ​പ​റ​മ്പ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലാ​യി ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ ഒ​മ്പ​ത് മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് അ​റ​സ്റ്റു​ക​ൾ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ 40 ക​ഞ്ചാ​വ് കേ​സു​ക​ൾ ഹോ​സ്ദു​ർ​ഗ് പൊ​ലീ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്തു.

ഹോ​സ്ദു​ർ​ഗ് പൊ​ലീ​സ് അ​റു​പ​ത് ക​ഞ്ചാ​വ് കേ​സു​ക​ൾ പി​ടി​കൂ​ടി. മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ഉ​പ​യോ​ഗം വ​ർ​ധി​ച്ച​തോ​ടെ ക​ട​ത്തു​കാ​രു​ടെ​യും ഇ​ട​നി​ല​ക്കാ​രു​ടെ​യും എ​ണ്ണം പെ​രു​കി. പൊ​ലീ​സ് ആ​ദ്യ​മൊ​ക്കെ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ച​ത് മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് സം​ഘ​ത്തി​ന് നേ​ട്ട​മാ​യി മാ​റി.

പൊ​ലീ​സ് ഉ​ണ​ർ​ന്ന​പ്പോ​ഴേ​ക്കും കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പി​ടി​വി​ട്ട അ​വ​സ്ഥ​യി​ലു​മെ​ത്തി. ഒ​രു ഗ്രാം ​എം.​ഡി.​എം.​എ​ക്ക് 4000 രൂ​പ മു​ത​ൽ 5000 രൂ​പ വ​രെ​യാ​ണ് ആ​വ​ശ്യ​ക്കാ​രി​ൽ​നി​ന്ന് ഇ​ട​നി​ല​ക്കാ​ർ ഈ​ടാ​ക്കു​ന്ന​ത്. മ​റ്റ് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് അ​തി​ര​ഹ​സ്യ​മാ​യാ​ണ് ജി​ല്ല​യി​ലേ​ക്ക് മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ഒ​ഴു​കി​യെ​ത്തു​ന്ന​ത്. ആ​ഴ്ച​ക​ളോ​ളം വ​ല​വി​രി​ച്ച് ന​ട​ത്തു​ന്ന പ​രി​ശ്ര​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്കൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് ഓ​രോ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് പ്ര​തി​ക​ളെ​യും കു​ടു​ക്കാ​നാ​വു​ന്ന​ത്. പൊ​ലീ​സ് ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ ഫ​ലം ക​ണ്ടു​തു​ട​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ വ​ലി​യ ആ​ശ്വാ​സ​ത്തി​ലാ​ണ് നാ​ട്.

Leave A Reply