തമിഴ്‌നാട്ടിൽ സ്ത്രീകൾക്കായി പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള ബസുകൾ ഇന്ന് മുതൽ സർവീസ് നടത്തും

 

ഫ്രീ റൈഡ് ബസുകളും ബാക്കിയുള്ളവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ആശയക്കുഴപ്പം പരിഹരിക്കുന്നതിനായി, മെട്രോപൊളിറ്റൻ ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് കോർപ്പറേഷൻ (എംടിസി) ഇന്ന് തമിഴ്‌നാട് സ്ലം എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ബോർഡ് ഓഫീസിന് സമീപം പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള ബസുകൾ നിരത്തിലിറക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചെപ്പോക്ക് എംഎൽഎ ഉദയനിധി സ്റ്റാലിനും ഗതാഗത മന്ത്രി എസ് എസ് ശിവശങ്കറും ചേർന്ന് പിങ്ക് ബസുകൾ ഫ്ലാഗ് ഓഫ് ചെയ്യും.

ഓമന്ദൂരാർ ഗവൺമെന്റ് മൾട്ടിപർപ്പസ് ഹോസ്പിറ്റൽ മെട്രോ റെയിൽ സ്റ്റേഷൻ പരിസരത്ത് നിന്ന് മറ്റ് മെട്രോ റെയിൽ സ്റ്റേഷനുകളിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന 5 മിനി ബസുകളും ഉദയനിധി സ്റ്റാലിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.
ഫ്രീ-റൈഡ് ബസുകൾ തിരിച്ചറിയുന്നതിൽ സ്ത്രീകൾക്കുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനാണ് ഈ സംരംഭം ആരംഭിച്ചത്, കാരണം ചില സമയങ്ങളിൽ അവർ ഡീലക്സ് ബസുകളിൽ കയറുന്നതായി വിവരം ലഭിച്ചതിനാൽ ആണ്. ട്രാൻസ്പോർട്ട് സർവീസ് ഓർഡിനറി, എക്സ്പ്രസ്, ഡീലക്സ് എന്നീ മൂന്ന് തരം ബസുകളാണ് ഓടുന്നത്. സ്ത്രീകൾക്ക് സൗജന്യ ബസ് യാത്ര ഓർഡിനറി ബസുകളിൽ മാത്രമാണ്.

Leave A Reply