രണ്ടാം ടി20യിൽ ന്യൂസിലൻഡ് നെതർലൻഡിനെ എട്ട് വിക്കറ്റിന് തോൽപ്പിച്ചു

മിച്ചൽ സാന്റ്‌നറുടെയും ഡാരിൽ മിച്ചലിന്റെയും അപരാജിത അർധസെഞ്ചുറികളുടെ പിൻബലത്തിൽ, സ്‌പോർട്‌പാർക്ക് വെസ്റ്റ്‌വ്‌ലിയറ്റിൽ നടന്ന രണ്ട് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പരയിൽ ന്യൂസിലൻഡ് ആതിഥേയരെ എട്ട് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെടുത്തി. ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത നെതർലൻഡ്സ് 20 ഓവറിൽ നാല് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 147 റൺസ് നേടി. മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിൽ 14 ഓവറിൽ രണ്ട് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ വിജയം സ്വന്തമാക്കി.

ഈ വലിയ വിജയത്തോടെ, തുടർച്ചയായ 11-ാം വിജയങ്ങളുമായി ബ്ലാക്ക് ക്യാപ്‌സ് തങ്ങളുടെ യൂറോപ്പ് പര്യടനം അവസാനിപ്പിച്ചു. വൈറ്റ്-ബോൾ പരമ്പരയിൽ അവർ അയർലണ്ടിനെ 6-0 ന് പരാജയപ്പെടുത്തിയിരുന്നു, അതിനുശേഷം ഏകദിനത്തിൽ സ്കോട്ട്‌ലൻഡിനെതിരെ 3-0 ന് തൂത്തുവാരി, ഇപ്പോൾ ഡച്ചുകാരെതിരായ 2-0 വിജയവും.

ടോസ് നേടി ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത നെതർലൻഡ്‌സിനായി ബാസ് ഡി ലീഡ് അപരാജിത അർദ്ധ സെഞ്ച്വറിയുമായി വീണ്ടും എത്തി. ഡി ലീഡിന്റെ പുറത്താകാതെ 53 റൺസും ടോം കൂപ്പറിന്റെ 17 പന്തിൽ 26 റൺസും സ്കോട്ട് എഡ്വേർഡ്സ് 20 പന്തിൽ പുറത്താകാതെ 26 റൺസും നേടിയതോടെ ഡച്ച് തങ്ങളുടെ 20 ഓവറിൽ 147/4 എന്ന പൊരുതി നേടി.

മാർട്ടിൻ ഗുപ്റ്റിൽ (2), ഫിൻ അലൻ (13) എന്നീ രണ്ട് വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തി ആതിഥേയർ പ്രതീക്ഷ നൽകി. എന്നാൽ ക്യാപ്റ്റൻ മിച്ചൽ സാന്റ്നറും (പുറത്താകാതെ 77) ഡാരിൽ മിച്ചലും (51 നോട്ടൗട്ട്) കളി തങ്ങൾക്ക് അനുകൂലമാക്കി.

 

Leave A Reply