മികച്ച അഭിപ്രായം നേടിയിട്ടും സീതാ രാമത്തിന് ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ മങ്ങിയതുടക്കം

ഹനു രാഘവപുടി സംവിധാനം ചെയ്ത സീതാരാമം ഓഗസ്റ്റ് 5 വെള്ളിയാഴ്ച തീയറ്ററുകളിൽ എത്തി. ദുൽഖർ സൽമാൻ, മൃണാൽ താക്കൂർ, രശ്മിക മന്ദാന എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു ചിത്രം ഒരു പ്രണയ കഥയാണ് പറയുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ മന്ദഗതിയിലുള്ള തുടക്കത്തിനാണ് പ്രണയസാഗ സാക്ഷ്യം വഹിച്ചത്. ചിത്രം ആദ്യ ദിനം 5.25 കോടി കളക്ഷൻ നേടിയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

ഹൃദയസ്പർശിയായ ട്രെയിലറിലൂടെ സീതാരാമൻ ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. ഓഗസ്റ്റ് 3 ന് നടന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-റിലീസ് ഇവന്റിൽ പ്രഭാസ് പങ്കെടുത്തപ്പോൾ ചിത്രം ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി. സീതാരാമൻ അതിന്റെ ദിവസം ശരാശരി ഒക്യുപെൻസിയോടെ ആരംഭിച്ചു, വൈകുന്നേരങ്ങളിൽ കാര്യങ്ങൾ മെച്ചപ്പെട്ടു, അത് 32 ശതമാനം ഒക്യുപ്പൻസി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുകയും വൈകുന്നേരത്തോടെ 50 ശതമാനം ഒക്യുപ്പൻസി രേഖപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. ഏകദേശം 5. 25 കോടി രൂപയാണ് ചിത്രം ആദ്യ ദിനം കളക്ഷൻ നേടിയത്.

1970കളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ഒരു റൊമാന്റിക് ചിത്രമാണ് സീതാരാമം. ഇത് രണ്ട് പ്രണയികളുടെ ആവേശകരമായ യാത്രയെ ആഘോഷിക്കുന്നു. ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സിയിൽ അവസാനമായി അഭിനയിച്ച മൃണാൽ താക്കൂർ ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ ടോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. രശ്മിക മന്ദാന, ഗൗതം വാസുദേവ് ​​മേനോൻ, സുമന്ത്, ഭൂമിക ചൗള തുടങ്ങിയവരാണ് ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കൾ. വൈജയന്തി മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ അശ്വനി ദത്താണ് സീതാ രാമം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave A Reply