വൺ പ്ലസ് നോർഡ് സിഇയ്ക്ക് ഒടുവിൽ ഇന്ത്യയിൽ ആൻഡ്രോയിഡ് 12 അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിച്ചു

 

വൺ പ്ലസ് നോർഡ് സിഇ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് ഒടുവിൽ ഇന്ത്യയിൽ ആൻഡ്രോയിഡ് 12 OS അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിച്ചുതുടങ്ങി. 2021-ൽ ആൻഡ്രോയിഡ് 11-നൊപ്പം ഈ ഉപകരണം സമാരംഭിച്ചു, ഞങ്ങൾ ആൻഡ്രോയിഡ് 13 ഒഎസിന്റെ റിലീസിനോട് അടുക്കുമ്പോൾ അടുത്ത ആൻഡ്രോയിഡ് ഒഎസ് പതിപ്പ് ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്നു. അപ്‌ഡേറ്റിന് ഏകദേശം 4GB വലുപ്പമുണ്ട്, അത് വളരെ വലുതാണ്. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ മൊബൈൽ ഡാറ്റ തീരാൻ താൽപ്പര്യമില്ലെങ്കിൽ വൈഫൈ ഉപയോഗിച്ച് അപ്‌ഡേറ്റ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നു.

ചേഞ്ച്‌ലോഗ് അനുസരിച്ച്, ഏറ്റവും പുതിയ വൺ പ്ലസ് നോർഡ് സിഇ അപ്‌ഡേറ്റ് ഷെൽഫിൽ പുതിയ സ്റ്റൈൽ ഓപ്ഷനുകൾ ചേർക്കുന്നു. ആളുകൾക്ക് കാർഡുകൾക്കായുള്ള പുതിയ ശൈലികൾ, ഷെൽഫിലെ വൺ പ്ലസ് സ്കൗട്ടിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്, അവരുടെ ആരോഗ്യനില പെട്ടെന്ന് കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ വൺ പ്ലസ് നോർഡ് സിഇ വാച്ച് കാർഡ് എന്നിവയും കാണാനാകും.

ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കൂടുതൽ വ്യക്തിപരമാക്കിയ രൂപം നൽകുന്നതിനായി Canvas AoD വിഭാഗത്തിൽ പുതിയ തരത്തിലുള്ള ലൈനുകളുടെയും നിറങ്ങളുടെയും ശൈലികൾ അപ്‌ഡേറ്റ് ചേർക്കുന്നു. പുതിയ ബ്രഷുകളും സ്ട്രോക്കുകളും ഒപ്പം വർണ്ണ ക്രമീകരണത്തിനുള്ള പിന്തുണയും ഉണ്ടാകും. വർക്ക് ലൈഫ് ബാലൻസ് ഫീച്ചറിലും കമ്പനി ചില മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply