സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ W5 ജെൻ 1 SoC ഉള്ള ഓപ്പോ വാച്ച് 3 സീരീസ് ഓഗസ്റ്റിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്യും

ഓപ്പോ വാച്ച് 3 യുടെ ലോഞ്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഓപ്പോ വാച്ച് 3 ഓഗസ്റ്റ് 10 ന് ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തി. അതിന്റെ അടുത്ത സ്മാർട്ട് വാച്ചുകൾ ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ W5 ആണ് നൽകുന്നതെന്നും ഓപ്പോ വെളിപ്പെടുത്തി. ജെൻ 1 ചിപ്‌സെറ്റ്. ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിന് മുന്നോടിയായി ട്വിറ്ററിന്റെ ചൈനീസ് ബദലിൽ വാച്ചിന്റെ രൂപകൽപ്പനയും ചോർന്നു. പ്രമുഖ ടിപ്‌സ്റ്റർ ഇവാൻ ബ്ലാസും വരാനിരിക്കുന്ന Oppo വാച്ച് 3 യുടെ ഔദ്യോഗിക ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു.

ഓപ്പോ വാച്ച് 3 ഓഗസ്റ്റ് 10 ന് ചൈന സമയം 7 മണിക്ക് ഔദ്യോഗികമായി അവതരിപ്പിക്കും. ടിപ്‌സ്റ്റർ ഇവാൻ ബ്ലാസ് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ഓപ്പോ വാച്ച് 3 യുടെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു. സിൽവർ, ലെതർ സ്ട്രാപ്പ് വേരിയന്റിലും ഓൾ-ബ്ലാക്ക് വേരിയന്റിലും വാച്ച് കാണാൻ കഴിയും. വശത്ത് കറങ്ങുന്ന ബട്ടണുള്ള ചതുരാകൃതിയിലുള്ള കെയ്‌സ് വാച്ചിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. ഓപ്പോ വാച്ചിന്റെ കർവ്ഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, ഓപ്പോ വാച്ച് 3 ഒരു വളഞ്ഞ എഡ്ജ് ഡിസ്‌പ്ലേ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. LTPO സാങ്കേതികവിദ്യയുള്ള 1.91 ഇഞ്ച് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാൽ വാച്ച് 3 ഒരു പ്രീമിയം ഓഫറായിരിക്കും.

ബിൽറ്റ് ക്വാളിറ്റിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ഓപ്പോ വാച്ച് 3 ന് മെറ്റൽ ബിൽറ്റ് ആയിരിക്കും. ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ W5 ജെൻ 1 SoC-ൽ നിന്ന് വാച്ചിന്റെ പവർ എടുക്കും, അപ്പോളോ 4 പ്ലസ് കോ-പ്രോസസറാണ് ഇത് നൽകുന്നത്.

 

 

Leave A Reply