ഓല ഇലക്ട്രിക് ആഗസ്റ്റ് 15ന് പുതിയ മോഡൽ അവതരിപ്പിക്കും

ഓല ഇലക്ട്രിക് തങ്ങളുടെ S1 പ്രോ ഇ-സ്കൂട്ടർ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറക്കി കൃത്യം ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞ് ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് ഒരു പുതിയ ഉൽപ്പന്നം പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇത് കൃത്യമായി എന്തായിരിക്കുമെന്ന് ഇതുവരെ വിശദാംശങ്ങളൊന്നുമില്ലെങ്കിലും, ഒരിക്കലും ഫലപ്രാപ്തിയിലെത്താത്ത ബേസ് S1 അവശേഷിപ്പിച്ച ശൂന്യത നികത്താൻ ഇത് കൂടുതൽ താങ്ങാനാവുന്ന ഇ-സ്കൂട്ടറായിരിക്കുമെന്നാണ് ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച അനുമാനം. ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിളുകളും കാറുകളും ഉൾപ്പെടെ വിവിധ സെഗ്‌മെന്റുകളിൽ പ്രവേശിക്കാൻ ഒല ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഈ സാധ്യതകൾ സാധൂകരിക്കാൻ വളരെക്കുറച്ചേ ഉള്ളൂ, ഏറ്റവും സാധ്യതയുള്ള സാഹചര്യം മറ്റൊരു സ്‌കൂട്ടറാണ്.

ഇത് ഒരു എൻട്രി ലെവൽ ഇ-സ്‌കൂട്ടറായി മാറുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ചെറിയ ബാറ്ററി പാക്കും ഒരുപക്ഷേ ശക്തി കുറഞ്ഞ മോട്ടോറും S1 പ്രോയിൽ ലഭിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കുറച്ച് ഫാൻസി ഫീച്ചറുകളും പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഓലയുടെ ഏറ്റവും വലിയ എതിരാളിയായ ആതർ എനർജി ഒരു ലക്ഷം രൂപയിൽ താഴെയുള്ള ഇ-സ്‌കൂട്ടർ പുറത്തിറക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്, ഒരുപക്ഷേ, സമാനമായ സ്ഥാനമുള്ള സ്വന്തം ബദൽ ഉപയോഗിച്ച് ആ വെല്ലുവിളിയെ നേരിട്ട് ആക്രമിക്കാൻ ഓല ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എല്ലാത്തിനുമുപരി, ഇത് അടുത്തിടെ അതിന്റെ S1 പ്രോയുടെ വില വർദ്ധിപ്പിച്ചു, അതിന്റെ വില ഇപ്പോൾ 1.20 ലക്ഷം രൂപയാണ് (എല്ലാ സബ്‌സിഡികൾക്കും ശേഷം എക്‌സ്-ഷോറൂം).

 

Leave A Reply