മൂന്ന് വർഷത്തിന് ശേഷം ഇന്ന് മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫ് ചിത്രം ‘റാം’മിൻറെ ചിത്രീകരണം പുനരാരംഭിക്കുന്നു

 

ജീത്തു ജോസഫും മോഹൻലാലും ഒന്നിച്ചപ്പോൾ എല്ലാം സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ ആണ് പിറന്നത്.
കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് അതായത് മൂന്ന് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഇരുവരും ‘റാം’ എന്ന ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ചിത്രീകരണം തുടങ്ങിയ ചിത്രം പിന്നീട് കോവിഡ് കാരണം നിർത്തിവച്ചു. ചിത്രീകരിക്കാൻ നിരവധി വിദേശ ലൊക്കേഷനുകൾ ഉള്ളതിനാൽ, ആയിരുന്നു ഷൂട്ടിംഗ് നിർത്തിവയ്ക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കളെ നിർബന്ധിതരാക്കി.

എന്നാൽ ഇന്ന് മൂന്ന് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം പുനരാംഭിക്കാൻ പോവുകയാണ്. ജീത്തു ജോസഫ് തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘റാം’ രണ്ട് മാസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന വിദേശ ഷെഡ്യൂൾ, ടീം പ്രധാന ചിത്രീകരണം ലണ്ടൻ, പാരീസ്, മൊറോക്കോ എന്നിവിടങ്ങളിലാണ്. ഒരു ആക്ഷൻ-അഡ്വഞ്ചർ എന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ‘റാം’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ തൃഷയാണ് നായിക. കഴിഞ്ഞ രണ്ടാഴ്ചയായി ലൊക്കേഷൻ സ്കൗട്ടിലായിരുന്നു ജീത്തു ജോസഫ്, വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം വൻ ബജറ്റിലാണ് ഒരുങ്ങുന്നത്.

അതേസമയം, അവരുടെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഫ്രാഞ്ചൈസിയായ ‘ദൃശ്യം’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം മോഹൻലാലും ജീത്തു ജോസഫും ‘ട്വൽത്ത് മാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ഒന്നിച്ചു. ഡയറക്ട് ടു ഡിജിറ്റൽ റിലീസായ ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് മികച്ച അഭിപ്രായം ലഭിച്ചു. എം ടി വാസുദേവൻ നായരുടെ ചെറുകഥയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി വരാനിരിക്കുന്ന ആന്തോളജിക്കായി പ്രിയദർശൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘ഓളവും തീരവും’ എന്ന സെഗ്‌മെന്റിന്റെ ചിത്രീകരണ൦ അടുത്തിടെ മോഹൻലാൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരുന്നു .

Leave A Reply