കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസ് 2022: വനിതകളുടെ 57 കിലോഗ്രാം ഗുസ്തിയിൽ അൻഷു മാലിക് ഫൈനൽ തോറ്റു

വെള്ളിയാഴ്ച കൊവെൻട്രിയിലെ വിക്ടോറിയ പാർക്ക് അരീനയിൽ നടന്ന ഫൈനലിൽ നൈജീരിയയുടെ ഒഡുനായോ ഫോലാസാഡെ അഡെകുറോയെയോട് തോറ്റ ഇന്ത്യയുടെ അൻഷു മാലിക്കിന് വനിതകളുടെ 57 കിലോഗ്രാം ഫ്രീസ്റ്റൈൽ ഗുസ്തിയിൽ വെള്ളി മെഡൽ കൊണ്ട് തൃപ്തിപ്പെടേണ്ടി വന്നു.

അനായാസ വിജയങ്ങളിലൂടെ ഫൈനലിലേക്ക് ആധിപത്യം പുലർത്തിയ അൻഷു, നൈജീരിയൻ ഗുസ്തി താരത്തിന്റെ പ്രതിരോധം തകർക്കാൻ കഴിയാത്തവിധം ശക്തമാണെന്ന് കണ്ടെത്തി, അവർ പോയിന്റുകളിൽ 3-7 ന് തോറ്റു. മൂന്ന് തവണ സിഡബ്ള്യുജി ജേതാവായ നൈജീരിയൻ ഗുസ്തിക്കാരി ആദ്യ കാലയളവിൽ ആധിപത്യം പുലർത്തി, അവൾ നാല് പോയിന്റുകൾ നേടി, അൻഷുവിനെ രണ്ട് തവണ താഴെയിറക്കി സാങ്കേതിക പോയിന്റുകൾ നേടി. രണ്ടാം പിരീഡിൽ അൻഷു പൊരുതിയെങ്കിലും ഫലം ഉണ്ടായില്ല. ഇന്ത്യൻ ഗുസ്തി താരം തന്റെ പ്രകടനത്തിൽ നിരാശയായി, കണ്ണീരോടെ ആണ് വേദി വിട്ടത്.

Leave A Reply