ഫിഫ അണ്ടർ 17 വനിതാ ലോകകപ്പ് ഇന്ത്യ 2022 ന്റെ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന വെള്ളിയാഴ്ച ആരംഭിച്ചു

ഫിഫ അണ്ടർ 17 വനിതാ ലോകകപ്പ് ഇന്ത്യ 2022 ന്റെ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന വെള്ളിയാഴ്ച ജവഹർലാൽ നെഹ്‌റു സ്റ്റേഡിയത്തിൽ കേന്ദ്ര യുവജനകാര്യ, കായിക മന്ത്രി അനുരാഗ് താക്കൂർ, ഫിഫ ലെജൻഡ് ലിൻഡ്‌സെ ടാർപ്ലി, ഇന്ത്യൻ ദേശീയ ടീമിന്റെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി ആരംഭിച്ചു. ക്യാപ്റ്റൻമാരായ സുനിൽ ഛേത്രിയും ആശാലതാ ദേവിയും, ഇന്ത്യൻ ഇതിഹാസ ഫുട്ബോൾ താരങ്ങളും മറ്റ് വിശിഷ്ട വ്യക്തികളും പങ്കെടുത്തു.

 

സമൂഹത്തിൽ സ്ത്രീകൾ ചെയ്യുന്ന മാതൃകാപരമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അംഗീകരിച്ചുകൊണ്ട്, പ്രാദേശിക സംഘാടക സമിതി  തങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റികളെ ഉയർത്തിപ്പിടിക്കുന്നതിന് പ്രചോദനാത്മകമായ ആറ് സ്ത്രീകളെ ക്ഷണിച്ചു, ഇവർ ഒക്ടോബർ 11 ന് ആരംഭിക്കുന്ന ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ ഫിഫ വനിതാ മത്സരത്തിന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് ഉടമകളായി.

ആദ്യം വരുന്നവർക്ക് ആദ്യം സെർവ് എന്ന അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പൊതുവിൽപ്പന ഇപ്പോൾ തുറന്നിരിക്കുന്നതിനാൽ, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഫിഫ അണ്ടർ-17 വനിതാ ലോകകപ്പ് ഇന്ത്യ 2022 ന്റെ ടിക്കറ്റുകൾക്ക് 100 രൂപയും 200 രൂപയുമാണ് ലാഭകരമായി ലഭിക്കുന്നത്.

Leave A Reply