കാർത്തിയുടെ വിരുമനിലെ ഗാനങ്ങൾ പുറത്തിറങ്ങി

മുത്തയ്യ സംവിധാനം ചെയ്ത കാർത്തിയുടെ വിരുമൻറെ ട്രെയ്‌ലർ  കഴിഞ്ഞ ദിവസം  റിലീസ് ചെയ്തു . ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ ഗാനങ്ങൾ പുറത്തിറങ്ങി.   U/A സർട്ടിഫിക്കറ്റുമായി ചിത്രം ഓഗസ്റ്റ് 12ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും.  2015-ലെ ഗ്രാമീണ വിനോദ ചിത്രമായ കൊമ്പന് ശേഷം കാർത്തിയും മുത്തയ്യയും തമ്മിലുള്ള രണ്ടാമത്തെ കൂട്ടുകെട്ടിനെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു.

കാർത്തിയുടെ ആദ്യ സംരംഭമായ പരുത്തിവീരൻ ചിത്രീകരിച്ച് 14 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഈ ചിത്രം മധുരയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നു. ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ ശങ്കറിന്റെ മകൾ അദിതി ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത് വിരമൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ്. ചിത്രത്തിൽ രാജ്കിരൺ, പ്രകാശ് രാജ്, ആർകെ സുരേഷ്, മനോജ്, സൂരി എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

2021-ൽ തേനിയിൽ ആരംഭിച്ച വിരുമന്റെ സംഗീതം യുവൻ ശങ്കർ രാജയും (കാർത്തിയുടെ പരുത്തിവീരന് സംഗീതം നൽകിയത്) ഛായാഗ്രഹണം മാനഗരം ഫെയിം സെൽവകുമാർ എസ്.കെ.ജ്യോതികയുടെയും സൂര്യയുടെയും ഹോം ബാനറായ 2ഡി എന്റർടെയ്ൻമെന്റാണ് വിരമാൻ നിർമ്മിക്കുന്നത്.

 

 

 

Leave A Reply