പുനീത് രാജ്കുമാറിന് കർണാടക രത്ന പുരസ്കാരം

 

നവംബർ ഒന്നിന് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നടൻ പുനീത് രാജ്കുമാറിന് മരണാനന്തര ബഹുമതിയായി കർണാടക രത്‌ന പുരസ്‌കാരം സമ്മാനിക്കും. കന്നഡ ചലച്ചിത്രതാരം ഡോ. ​​പുനീത് രാജ്‌കുമാറിന് നവംബർ ഒന്നിന് ‘കർണാടക രത്‌ന’ പുരസ്‌കാരം സമ്മാനിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതായി ലാൽബാഗ് ഗ്ലാസ് ഹൗസിൽ നടന്ന സ്വാതന്ത്ര്യദിന പുഷ്പമേളയുടെ ഉദ്ഘാടനത്തിന് ശേഷം കർണാടക മുഖ്യമന്ത്രി ബസവരാജ് ബൊമ്മൈ പറഞ്ഞു.

സംസ്ഥാനത്തിന്റെ പരമോന്നത സിവിലിയൻ ബഹുമതി ലഭിക്കുന്ന പത്താമത്തെ ആളായി അദ്ദേഹം മാറി. അദ്ദേഹത്തെ കൂടാതെ, വിനോദ വ്യവസായത്തിലെ പ്രവർത്തനത്തിന് 1992-ൽ സംസ്ഥാനത്തെ പരമോന്നത സിവിലിയൻ അവാർഡ് ലഭിച്ച ആദ്യ വ്യക്തികളിൽ പുനീതിന്റെ പിതാവ് ഡോ. രാജ്കുമാറും ഉൾപ്പെടുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്ടോബർ 29 ന് 46-ാം വയസ്സിൽ ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്ന് പുനീത് രാജ്കുമാർ അന്തരിച്ചു.
നടൻ, പിന്നണി ഗായകൻ, ടെലിവിഷൻ അവതാരകൻ, നിർമ്മാതാവ് എന്നീ നിലകളിൽ അദ്ദേഹം തിളങ്ങി

Leave A Reply