ട്രെ​യി​നി​ല്‍ ക​ട​ത്തി​യ 10 ല​ക്ഷം രൂ​പ വി​ല വ​രു​ന്ന പു​ക​യി​ല ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ പി​ടി​കൂ​ടി

കൊ​ല്ലം : ട്രെ​യി​നി​ല്‍ ക​ട​ത്തി​യ 10 ല​ക്ഷം രൂ​പ വി​ല വ​രു​ന്ന പു​ക​യി​ല ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ പി​ടി​കൂ​ടി.ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫും എ​ക്സൈ​സും കൂ​ടി ന​ട​ത്തി​യ സം​യു​ക്ത പ​രി​ശോ​ധ​ന​യിലാണ് കൊ​ല്ലം റെ​യി​ല്‍​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ല്‍​നി​ന്ന്​ പി​ടി​കൂ​ടിയത്.ബം​ഗ​ളൂ​രു കൊ​ച്ചു​വേ​ളി എ​ക്സ്​​പ്ര​സി​ല്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ എ​ത്തി​യ​താ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ പു​ക​യി​ല ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍. 150 കി​ലോ വീ​തം തൂ​ക്കം വ​രു​ന്ന അ​ഞ്ച്​ പാ​ക്ക​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ ആ​കെ 750 കി​ലോ പാ​ന്‍​മ​സാ​ല​യാ​ണ് ഉണ്ടായിരുന്നത് . ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​രി​ല്‍ നി​ന്നും ആ​ല​പ്പു​ഴ​യി​ല്‍ ഇ​റ​ക്കു​ന്ന​തി​ലേ​ക്കാ​യി ബു​ക്ക്​ ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​വ​യാ​യി​രു​ന്നു ഇ​വ. ആ​ല​പ്പു​ഴ​യി​ലെ പ​രി​ശോ​ധ​ന ഭ​യ​ന്ന്​ ഇ​വ കൊ​ല്ല​ത്ത്​ ഇ​റ​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്ന്​ എ​ക്​​സൈ​സ്​ സം​ശ​യി​ക്കു​ന്നു.

ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ന്‍ ഇ​ല്ലാ​ത്ത നി​ല​യി​ല്‍ ക​ണ്ട പാ​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍ ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും കൊ​ല്ലം അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ്​ എ​ക്സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ വി. ​റോ​ബ​ര്‍​ട്ടി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള എ​ക്സൈ​സ് സം​ഘ​വു​മാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​ത്. പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ ഇ​വ നി​രോ​ധി​ത പാ​ന്‍​മ​സാ​ല വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍​പെ​ടു​ന്ന​വ​യാ​ണെ​ന്ന്​ ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി​യ​ശേ​ഷം എ​ക്സൈ​സ് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പു​ക​യി​ല ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ എ​ക്സൈ​സ്, ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

നി​ല​വി​ല്‍ പി​ടി​കൂ​ടി​യ ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍ കൊ​ല്ലം ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫി​ന്‍റെ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ത്തി​ല്‍ റെ​യി​ല്‍​വേ പാ​ര്‍​സ​ല്‍ ഓ​ഫി​സി​ല്‍ സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് കൊ​ല്ലം ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി എ​ക്സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ബി. ​സു​രേ​ഷ് അ​റി​യി​ച്ചു.പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ കൊ​ല്ലം അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ്​ എ​ക്സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ വി. ​റോ​ബ​ര്‍​ട്ടി​നെ കൂ​ടാ​തെ ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ്​ സി.​ഐ എം.​എ. ഗ​ണേ​ശ​ന്‍, എ​ക്​​സൈ​സ്​ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്ട​ര്‍ ടി. ​രാ​ജു, ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ്​ എ​സ്.​ഐ വി.​വി രാ​ജു, അ​സി. എ​ക്​​സൈ​സ്​ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്ട​ര്‍ രാ​ജീ​വ്, അ​ബ്​​ദു​ല്‍ വ​ഹാ​ബ്, ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ്​ എ.​എ​സ്.​ഐ ജി. ​സു​രേ​ഷ്, ആ​ര്‍.​പി.​എ​ഫ്​ എ​ച്ച്‌.​സി അ​ബ്ദു​ല്‍ സ​ലാം, പ്രി​വ​ന്‍റി​വ്​ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ എം. ​സു​രേ​ഷ് കു​മാ​ര്‍, സി​വി​ല്‍ എ​ക്സൈ​സ്​ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ ബി.​എ​ല്‍. ബി​ജോ​യ്, എ​ക്സൈ​സ്​ ഡ്രൈ​വ​ര്‍ ജി. ​ജ​യ​കു​മാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply