യു​വ​തി​യെ ഭ​ര്‍​തൃ​ഗൃ​ഹ​ത്തി​ല്‍ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ നി​ല​യി​ല്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി

കൊ​ല്ലം: ഭ​ര്‍​തൃ​ഗൃ​ഹ​ത്തി​ല്‍ യു​വ​തി​യെ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ നി​ല​യി​ല്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി. പ​വി​ത്രേ​ശ്വ​രം വ​ഞ്ചി​മു​ക്ക് ര​ഘു മ​ന്ദി​ര​ത്തി​ല്‍ ഷീ​ന (34) യാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.കൊ​ല്ലം കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര പു​ത്തൂ​രി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം.വീ​ട്ടി​ലെ മു​റി​യി​ല്‍ തൂ​ങ്ങി​മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ലാ​ണ് മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഷീ​ന​യു​ടെ ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് രാ​ജേ​ഷ് ദു​ബാ​യി​ലാ​ണ്. ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​ന്‍റെ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളും സ​ഹോ​ദ​രി​യു​മാ​ണ് വീ​ട്ടി​ലുണ്ടായിരുന്നത്.

രാ​ജേ​ഷി​ന്‍റെ സ​ഹോ​ദ​രി ഷീ​ന​യെ നി​ര​ന്ത​രം മ​ര്‍​ദ്ദിക്കു​മാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍ ആ​രോ​പി​ച്ചു.മൃ​ത​ദേ​ഹം പോ​സ്റ്റ്‌​മോ​ര്‍​ട്ട​ത്തി​നാ​യി പാ​രി​പ്പ​ള്ളി മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലേ​ക്ക്‌ ‌മാ​റ്റി. ഭ​ര്‍​തൃ​വീ​ട്ടി​ലെ പീ​ഡ​ന​മാ​ണോ മ​ര​ണ​ത്തി​ന് കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന് സം​ശ​യി​ക്കു​ന്നതായി പൊലീ​സ് പറഞ്ഞു . പു​ത്തൂ​ര്‍ പൊ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണമാരംഭിച്ചു .

Leave A Reply