ലോകാർണോ ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ കുഞ്ചാക്കോ ബോബനും അറിയിപ്പ് ടീമും പങ്കെടുത്തു

 

 

കുഞ്ചാക്കോ ബോബനും ദിവ്യപ്രഭയും അഭിനയിച്ച മഹേഷ് നാരായണന്റെ അടുത്ത ഫീച്ചർ അറിയിപ്പ് 75-ാമത് ലൊകാർണോ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ അന്താരാഷ്ട്ര മത്സര വിഭാഗത്തിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതിനെക്കുറിച്ച് നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. മഹേഷ് നാരായണൻ, കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ, ദിവ്യപ്രഭ എന്നിവരുൾപ്പെടെയുള്ള ടീമംഗങ്ങൾ ബുധനാഴ്ച ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ ആരംഭ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.

ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കളിൽ ഒരാൾ കൂടിയായ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ തന്റെ ആവേശം പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തി. അദ്ദേഹം എഴുതി, “ചലച്ചിത്രരംഗത്ത് 25 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം, എവിടെയെങ്കിലും ഒരു ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത് എന്റെ ആദ്യ അനുഭവമായിരിക്കും. കൂടാതെ ലൊകാർണോയിൽ നിന്ന് ആരംഭിക്കുന്നത് വലിയ അനുഗ്രഹവും ബഹുമതിയുമാണ്.”

മഹേഷ് നാരായണനാണ് അറിയിപ്പിൻറെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. രാഹുൽ രാധാകൃഷ്ണനൊപ്പം ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗും അദ്ദേഹം നിർവ്വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. ലവ്‌ലീൻ മിശ്ര, കണ്ണൻ അരുണാചലം, ഡാനിഷ് ഹുസൈൻ, ഫൈസൽ മാലിക് എന്നിവരും അഭിനേതാക്കളുടെ ഭാഗമാണ്. സനു ജോൺ വർഗീസ് ഛായാഗ്രാഹകൻ, സുഷിൻ ശ്യാം ഒറിജിനൽ സ്‌കോർ നൽകുന്നു.

 

Leave A Reply