ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ കിംഗ് ഓഫ് കോത്തയിലൂടെ സാമന്ത മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചേക്കും

 

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും ഡിമാൻഡുള്ള നടിമാരിൽ ഒരാളായ സാമന്ത മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന കിംഗ് ഓഫ് കോത്ത എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സാമന്ത ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. നടിയുടെ ആരാധകരും മലയാള സിനിമാ പ്രേക്ഷകരും ഈ റിപ്പോർട്ടുകളിൽ ആവേശത്തിലാണ്.

ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിലെ നായികയായി അഭിനയിക്കുന്നതിനുപകരം ഒരു പ്രത്യേക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാമന്തയോട് ആവശ്യപ്പെട്ടതായി റിപ്പോർട്ട്. കിംഗ് ഓഫ് കോത്തയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ സിനിമയുടെ അഭിനേതാക്കളെ കുറിച്ച് പരസ്യമായി ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ ഒന്നും സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. റിപ്പോർട്ടുകൾ ശരിയാണെങ്കിൽ, ദുൽഖർ സൽമാനും സാമന്തയും ഒരു പ്രധാന സിനിമയിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് ഇതാദ്യമായിരിക്കും.

നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയെ നായികയായി അവതരിപ്പിക്കാൻ കിംഗ് ഓഫ് കോത്ത ചർച്ചകൾ നടത്തുന്നുണ്ടെന്നും സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ അവകാശപ്പെടുന്നു. അങ്ങനെയെങ്കിൽ, ഈ പ്രോജക്റ്റ് മലയാള സിനിമാ വ്യവസായത്തിന് ഒരു പുതിയ താര ജോഡിയെ നൽകിയേക്കും. ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ താരനിരയിലേക്ക് ഉടൻ തന്നെ കാര്യമായ നവീകരണം ഉണ്ടായേക്കും.

 

Leave A Reply