വനിന്ദു ഹസരംഗയ്ക്ക് ഹൺഡ്രഡിൽ കളിക്കാൻ ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് (എസ്‌എൽസി) എൻഒസി നിഷേധിച്ചു

 

2022ലെ ഹൺഡ്രഡ് ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ശ്രീലങ്കയുടെ വനിന്ദു ഹസരംഗയ്ക്ക് നോ ഒബ്ജക്ഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് (എൻഒസി ) ലങ്കൻ ബോർഡ് നിഷേധിച്ചു. തുടർന്ന്, ഈ വർഷം മാഞ്ചസ്റ്റർ ഒറിജിനൽസുമായുള്ള 100,000 പൗണ്ടിന്റെ കരാറിൽ നിന്ന് ഹസരംഗയെ പിൻവലിച്ചു. കൂടാതെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ ട്രിസ്റ്റൻ സ്റ്റബ്‌സിനെ പകരക്കാരനായി തിരഞ്ഞെടുത്തു.

ഏഷ്യാ കപ്പും ടി20 ലോകകപ്പും ഉൾപ്പെടുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന അന്താരാഷ്ട്ര അസൈൻമെന്റുകൾക്ക് ഹസരംഗ സജ്ജനാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ബോർഡ് എൻഒസി നിഷേധിച്ചതായി അറിയാൻ കഴിഞ്ഞു. ഓഗസ്റ്റ് 27ന് ആരംഭിക്കുന്ന ഏഷ്യാ കപ്പ് സെപ്റ്റംബർ 11 വരെ നീണ്ടുനിൽക്കും.

ടി20 ലോകകപ്പ് 2022 ഒരു മാസത്തിന് ശേഷം ഓസ്‌ട്രേലിയയിൽ നടക്കും, അതിനാൽ ആണ് ഹസരംഗയ്ക്ക് അനുമതി നൽകാൻ ശ്രീലങ്ക വിമുഖത കാണിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷങ്ങളായി ലെഗ് സ്പിന്നർ ഫോർമാറ്റിൽ മികച്ച പ്രകടനം ആണ് നടത്തുന്നത്, റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനായി 16 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 26 വിക്കറ്റുമായി ഐപിഎൽ 2022-ൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയ രണ്ടാമത്തെ ബൗളറായി അദ്ദേഹം ഫിനിഷ് ചെയ്തു.

Leave A Reply