ബിഎസ്എൻഎല്ലിന്റെ പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകൾ പ്രതിമാസം 75 ജിബി ഡാറ്റയും അൺലിമിറ്റഡ് കോളുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു

 

ധാരാളം ഡാറ്റയും മറ്റ് അൺലിമിറ്റഡ് ആനുകൂല്യങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ ബിഎസ്എൻഎൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് പ്രതിമാസം 75 ജിബി ഡാറ്റയാണ് ലഭിക്കുന്നത്. പുതിയ പ്ലാൻ 300 ദിവസത്തേക്ക് സാധുതയുള്ളതായി തുടരും, അടിസ്ഥാനപരമായി ഈ പ്ലാൻ ഏകദേശം 9-10 മാസത്തേക്ക് സാധുവായി തുടരും എന്നാണ്. 2,022 രൂപ വിലയുള്ള ദീർഘകാല പ്ലാനാണിത്. നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടതെല്ലാം ഇവിടെയുണ്ട്.

ബിഎസ്എൻഎൽ അതിന്റെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ 2,022 രൂപ വിലയുള്ള ഒരു പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പാക്ക് ചേർത്തു. ഇത് പ്രതിമാസം 75 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഈ ഡാറ്റ ആനുകൂല്യം 60 ദിവസത്തേക്ക് മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ, അതിനുശേഷം ഉപയോക്താക്കൾ ഡാറ്റ വൗച്ചറുകൾ വാങ്ങേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങൾ നിലവിലുള്ള ഡാറ്റ തീർന്നുകഴിഞ്ഞാൽ, വേഗത 40Kbps ആയി കുറയുമെന്ന് ഓർമ്മിക്കുക.

10 രൂപ ടോക്ക്ടൈമും അൺലിമിറ്റഡ് വോയിസ് കോളിംഗ് ആനുകൂല്യവും ഉൾപ്പെടുന്ന ബിഎസ്എൻഎൽ 239 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുമുണ്ട്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റയും പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും ലഭിക്കും. മുൻ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനിന് സമാനമായി, നിങ്ങൾ നൽകിയ എല്ലാ ഡാറ്റയും ഒരിക്കൽ ഉപയോഗിച്ചാൽ ഇന്റർനെറ്റ് വേഗത 80Kbps ആയി കുറയും.

Leave A Reply