അസൂസ് സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ളിപ് ഒഎൽഇഡി, വിവോബുക്ക് എസ് 14 ഫ്ളിപ്, വിവോബുക്ക് 15 എന്നിവ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

 

അസൂസ് ഇന്ത്യയിൽ നിരവധി ലാപ്‌ടോപ്പുകൾ അവതരിപ്പിച്ചു.അസൂസ് സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ളിപ് ഒഎൽഇഡി, വിവോബുക്ക് എസ് 14 ഫ്ളിപ്, വിവോബുക്ക് 15 ടച്ച് എന്നിവ കമ്പനി പുറത്തിറക്കി. അസൂസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ലാപ്‌ടോപ്പുകളിൽ ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്. ലാപ്‌ടോപ്പുകൾ മികച്ച ബാറ്ററി ലൈഫും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നും അവ സൗകര്യത്തിന്റെയും ശക്തിയുടെയും മികച്ച സംയോജനമാണെന്നും കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. സെൻബുക്ക്, വിവോബുക്ക് സീരീസിലേക്കുള്ള പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ യുവാക്കളെയും ജോലി ചെയ്യുന്ന പ്രൊഫഷണലുകളെയും തൃപ്തിപ്പെടുത്തും. മികച്ച സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളുള്ള ലാപ്‌ടോപ്പുകൾ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തടസ്സങ്ങളില്ലാതെ മൾട്ടി ടാസ്‌ക്ക് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കും.

അസൂസ് സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ളിപ് ന് 99,990 രൂപയാണ് വില, ഓഫ്‌ലൈൻ, ഓൺലൈൻ സ്റ്റോറുകളിൽ ലഭ്യമാണ്.. വിവോബുക്ക് S 14 ഫ്ളിപ് രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ വരുമ്പോൾ, AMD വേരിയന്റിന് 66,990 രൂപയാണ് വില, അതേസമയം ഇന്റൽ കോർ i5 വേരിയന്റിന് 74,990 രൂപയാണ് വില. പ്രീമിയം മോഡലുകൾക്ക് പുറമെ 50,000 രൂപയിൽ താഴെയുള്ള ലാപ്‌ടോപ്പും അസൂസ് പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. അസ്യൂസ് വിവോബുക്ക് 15 ന്റെ വില 49,990 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു. ലാപ്‌ടോപ്പ് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ കഴിവുകളോടെയാണ് വരുന്നത്. ലാപ്‌ടോപ്പുകൾ തുടർന്നും ലഭ്യമാകും കൂടാതെ ഔദ്യോഗിക അസൂസ് സ്റ്റോറുകൾ ഉൾപ്പെടെ ഓൺലൈനിലും ഓഫ്‌ലൈനിലും ലഭ്യമാകും.

മുഴുവൻ നിരയിലെയും ഏറ്റവും പ്രീമിയം ഉപകരണമാണ് സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ലിപ്പ്. സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ളിപ് 14-ഇഞ്ച് 2.8K OLED ഡിസ്‌പ്ലേ, 90Hz പുതുക്കൽ നിരക്കിനുള്ള പിന്തുണ നൽകുന്നു. ലാപ്‌ടോപ്പിന് 16:10 വീക്ഷണാനുപാതമുള്ള ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട് കൂടാതെ 550 നിറ്റ് തെളിച്ചവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഡിസ്‌പ്ലേയുടെ വശത്ത് മെലിഞ്ഞ 2.9 എംഎം ബെസലുകൾ ഉണ്ട് കൂടാതെ 88 ശതമാനം ബോഡി അനുപാതത്തിൽ സ്‌ക്രീൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ലാപ്‌ടോപ്പിൽ സ്റ്റൈലസിനുള്ള പിന്തുണയും ഉൾപ്പെടുന്നു. സെൻബുക്ക് 14 ഫ്ലിപ്പ് രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു; ഒന്ന് ഇന്റൽ കോർ i5 ആണ്, മറ്റൊന്ന് കോർ i7 വേരിയന്റാണ്. 16 ജിബി റാമിനൊപ്പം 512 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുമായാണ് ലാപ്‌ടോപ്പ് വരുന്നത്.

അസൂസ് വിവോബൂക് S14 ഫ്ളിപ് രണ്ട് കോൺഫിഗറേഷനുകളിലാണ് വരുന്നത്, AMD Ryzen 5 പ്രോസസറിനൊപ്പം Intel core i5. 1900×1200 പിക്‌സൽ റെസല്യൂഷനുള്ള 14 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ഇതിന്റെ സവിശേഷത. 8 ജിബി, 16 ജിബി വേരിയന്റുകൾ ഉൾപ്പെടെ വ്യത്യസ്ത സ്റ്റോറേജ് കോൺഫിഗറേഷനുകളിലും ലാപ്‌ടോപ്പ് വരുന്നു.

അസൂസ് വിവോബുക്ക് 15 ആണ് നിരയിലെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞത്. 15 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ലാപ്‌ടോപ്പിന്റെ സവിശേഷത. Core i5, Core i3 എന്നിവയുൾപ്പെടെ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത കോൺഫിഗറേഷനുകളിലും ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply