നത്തിംഗ് ഫോൺ (1) വീണ്ടും ഇന്ത്യയിൽ ഇന്ന് വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും

 

നത്തിംഗ് ഫോൺ (1) വീണ്ടും ഇന്ത്യയിൽ ഇന്ന് വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും, നത്തിംഗിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യത്തെ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണാണിത്. നതിംഗ് ഫോൺ വാങ്ങാൻ അവസരം ലഭിക്കാത്തവർക്ക് ഓഗസ്റ്റ് 5 ന് ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് വഴി ലഭിക്കും.

നത്തിംഗ് ഫോൺ (1) ഇന്ത്യയിൽ മൂന്ന് വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു. 8 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള അടിസ്ഥാന മോഡലിന് 32,999 രൂപയാണ് വില. 8 ജിബി റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ്, 12 ജിബി റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റ് രണ്ട് മോഡലുകൾക്ക് യഥാക്രമം 35,999 രൂപയും 38,999 രൂപയുമാണ് വില. ബാങ്ക് കാർഡ് ഓഫറുകൾ ഉണ്ടാകുമോ ഇല്ലയോ എന്നത് നിലവിൽ വ്യക്തമല്ല. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫർ ഓപ്ഷൻ ലഭിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം.

നത്തിംഗ് ഫോൺ (1) ഇന്ത്യയിൽ മൂന്ന് വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു. 8 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള അടിസ്ഥാന മോഡലിന് 32,999 രൂപയാണ് വില. മറ്റ് രണ്ട് മോഡ് നഥിംഗ് 3 വർഷത്തെ ആൻഡ്രോയിഡ് പിന്തുണയും ഓരോ 2 മാസത്തിലും 4 വർഷത്തെ സുരക്ഷാ പാച്ചുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഒരു മികച്ച തുടക്കമാണ്. മതിയായ ശക്തമായ മിഡ് റേഞ്ച് ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 778+ SoC ആണ് ഈ ഉപകരണം നൽകുന്നത്. 60Hz മുതൽ 120hz വരെയുള്ള അഡാപ്റ്റീവ് റിഫ്രഷ് റേറ്റ് ഉള്ള 6.55 ഇഞ്ച് ഫ്ലെക്സിബിൾ ഓഎൽഇഡി ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ഹാൻഡ്‌സെറ്റിനുള്ളത്.

Leave A Reply