‘പ്രധാനമന്ത്രി പ്രഖ്യാപിച്ചത് പോലെ എല്ലാവരും വീടുകളിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തും’: എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി

ചെന്നൈ: എഐഎഡിഎംകെ ഇടക്കാല ജനറൽ സെക്രട്ടറി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. നമ്മുടെ ഇന്ത്യൻ രാഷ്ട്രത്തിന്റെ 75-ാം സ്വാതന്ത്ര്യദിനം ആഘോഷിക്കുന്നതിനായി, സ്വാതന്ത്ര്യ ദിന അമുധു ഉത്സവത്തിന്റെ പേരിൽ കേന്ദ്ര സർക്കാർ വിവിധ പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.
രാജ്യത്തെ എല്ലാ ജനങ്ങളോടും അവരവരുടെ വീടുകളിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്താൻ പ്രധാനമന്ത്രി മോദി അഭ്യർത്ഥിച്ചു.സ്വാതന്ത്ര്യ ദിന അമുദ ഉത്സവത്തിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ നടക്കുമ്പോൾ, ഓഗസ്റ്റ് 13 ന് അവരുടെ വീടുകളിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി ദേശസ്നേഹം ശക്തിപ്പെടുത്തും.

ആഗസ്റ്റ് 1 മുതൽ 15 വരെ ത്രിവർണ പതാക അവരുടെ വീടുകളിൽ പറത്താൻ അദ്ദേഹം രാജ്യത്തെ ജനങ്ങളോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു, ഈ പ്രസ്ഥാനം ദേശീയ പതാകയുമായുള്ള നമ്മുടെ ബന്ധം വർദ്ധിപ്പിക്കും. എല്ലാ എഐഎഡിഎംകെ അംഗങ്ങളും പൊതുജനങ്ങളും ഓഗസ്റ്റ് 13 മുതൽ 15 വരെ വീടുകളിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി, സ്വാതന്ത്ര്യ സമര സേനാനികളുടെ ത്യാഗവും ദേശസ്‌നേഹവും നമ്മുടെ യുവതലമുറയെ ഓർമ്മിപ്പിച്ചു.

Leave A Reply